impeller sugno dwbl pwmp allgyrchol
Pen(H): 10-260m
Pwysau: 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar)
Calibre: Llai na neu'n hafal i 1200mm
Pwer: 11-2240kw
Tymheredd canolig: -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch)
Deunydd: Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Prif swyddogaeth pwmp allgyrchol impeller sugno dwbl yw cludo cyfrwng gyda chyfradd llif mawr, fel dŵr glân neu hylifau eraill sydd â phriodweddau ffisegol a chemegol tebyg i ddŵr. Oherwydd ei ddyluniad strwythurol unigryw, gall y pwmp hwn wella cyfradd llif ac effeithlonrwydd y pwmp yn effeithiol wrth leihau'r defnydd o ynni. Mae'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr a draenio mewn ffatrïoedd, mwyngloddiau, dinasoedd, gorsafoedd pŵer, dyfrhau a draenio tir fferm, a phrosiectau cadwraeth dŵr amrywiol.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | modur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp un cam |
| Cais | Trin dŵr yfed, diwydiant bwyd a diod, Cyfleusterau diwydiannol, dyfrhau ac amaethyddiaeth, Mwyngloddio, |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 11-2240kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Llif | 50-18000m³/ H |
| Pen | 10-260m |
| Deunydd |
Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion strwythurol

Nodweddion Cynnyrch
Mae gan bympiau allgyrchol impeller sugno dwbl nodweddion effeithlonrwydd uchel, arbed ynni, gweithrediad sefydlog, diogelwch a dibynadwyedd. Mae dyluniad sugno dwbl yn golygu bod gan y impeller ddau borth sugno, y ddau wedi'u lleoli o dan echelin y pwmp, fel arfer yn y cyfeiriad llorweddol ac yn berpendicwlar i'r echelin. Mae'r dyluniad hwn yn caniatáu i'r cyfrwng fynd i mewn o ddwy ochr y pwmp ar yr un pryd, gan gynyddu cyfradd llif a grym echelinol y pwmp, gan wneud y pwmp yn rhedeg yn fwy llyfn, ac mae'n addas ar gyfer achlysuron gyda gofynion llif mawr.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: impeller sugno dwbl pwmp allgyrchol, Tsieina dwbl sugno impeller pwmp allgyrchol gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Llif(Q): | 50-18000m³/ H |
| Pen(H): | 10-260m |
| Pwysau: | 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar) |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Pwer: | 11-2240kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati |
| Cwmpas y cais: | Mae'r pwmp hollti sugno dwbl math S- yn bwmp allgyrchol hollt llorweddol sugno dwbl polyn sengl llorweddol a ddatblygwyd gan ein ffatri. Mae'n gynnyrch effeithlon sy'n arbed ynni sy'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol a threfol a phympiau draenio. Gellir ei ddefnyddio fel pwmp draenio neu gyflenwad dŵr ar gyfer ffatrïoedd, dinasoedd, gorsafoedd pŵer, cadwraeth dŵr, petrolewm, peirianneg, a diwydiannau eraill. Gellir ei ddefnyddio hefyd ar gyfer dyfrhau amaethyddol a diwydiannau eraill. |
Anfon ymchwiliad










