Pwmp Rhaniad Axially Cam Sengl
Pen(H): 10-260m
Pwysau: 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar)
Calibre: Llai na neu'n hafal i 1200mm
Pwer: 11-2240kw
Tymheredd canolig: -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch)
Deunydd: Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Rhaniad Axially Cam Sengl

Mae pympiau hollt echelinol un cam yn bympiau fforddiadwy a ddefnyddir yn helaeth mewn llawer o gymwysiadau, yn enwedig yn y sector diwydiannol sy'n cynnwys llif hylif mawr. Mae eu dyluniad yn cynnwys casin llonydd sydd wedi'i rannu'n echelinol yn ddwy ran. Mae'r impeller wedi'i leoli rhwng y ddwy ran ac mae wedi'i gysylltu â siafft pwmp. Mae dyluniad y pwmp yn caniatáu ar gyfer gwthiad echelinol cytbwys, gan arwain at oes siafft hirach. Defnyddir y pympiau hyn yn gyffredin mewn diwydiannau cyflenwi a throsglwyddo dŵr, prosesu olew a nwy, a phrosesu cemegol.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel neu fodur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | achos hollt llorweddol pwmp aml-gam |
| Cais | Trin dŵr yfed, diwydiant bwyd a diod, Cyfleusterau diwydiannol, dyfrhau ac amaethyddiaeth, Mwyngloddio, |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 11-2240kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Llif | 50-18000m³/ H |
| Pen | 10-260m |
| Deunydd |
Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Diagram strwythur


Nodweddion Cynnyrch
Mae'r pwmp yn defnyddio dyluniad casin dwbl cragen hollt llorweddol a fertigol gyda leinin carbid neu rwber ar gyfer gwrthsefyll traul a cyrydiad a dibynadwyedd uchel.
Mae aloion carbid effeithlonrwydd uchel yn darparu NPSH isel.
Er mwyn bodloni amodau gweithredu amrywiol, mae'r cydrannau dwyn yn cynnwys strwythur syml, dyluniad dwyn llwyth uchel, ac iro saim sy'n dwyn aloi.
Mae cliriad addasadwy rhwng y plât gwarchod a'r impeller yn sicrhau gweithrediad pwmp effeithlon.
Mae amrywiaeth o opsiynau selio, gan gynnwys morloi pacio, morloi impeller, a morloi mecanyddol cetris, ar gael i ddarparu ar gyfer amodau gweithredu amrywiol.
Gellir ffurfweddu'r uned pwmp a gyrru gyda gyriant uniongyrchol, gyriant trionglog, cyplydd gyriant hydrolig, neu yrru lleihäwr.
Gellir cylchdroi cyfeiriad yr allfa 8 gradd i ddarparu ar gyfer amodau gosod amrywiol ar-safle.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: un cam axially pwmp hollti, Tsieina un cam axially hollti pwmp gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Llif(Q): | 50-18000m³/ H |
| Pen(H): | 10-260m |
| Pwysau: | 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar) |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Pwer: | 11-2240kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati |
| Cwmpas y cais: | Mae'r pwmp hollti sugno dwbl math S- yn bwmp allgyrchol hollt llorweddol sugno dwbl polyn sengl llorweddol a ddatblygwyd gan ein ffatri. Mae'n gynnyrch effeithlon sy'n arbed ynni sy'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol a threfol a phympiau draenio. Gellir ei ddefnyddio fel pwmp draenio neu gyflenwad dŵr ar gyfer ffatrïoedd, dinasoedd, gorsafoedd pŵer, cadwraeth dŵr, petrolewm, peirianneg, a diwydiannau eraill. Gellir ei ddefnyddio hefyd ar gyfer dyfrhau amaethyddol a diwydiannau eraill. |
Anfon ymchwiliad









