Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Dŵr Mag Drive
Mae'r pwmp dŵr gyriant mag yn offer pwmp effeithlonrwydd uchel, di-ollwng sy'n defnyddio technoleg gyplu magnetig uwch i drosglwyddo pŵer, gan ddatrys yn llwyr y broblem gollyngiadau a achosir gan draul neu ddifrod sêl fecanyddol mewn pympiau traddodiadol. Mae'r dyluniad hwn yn gwneud y pwmp dŵr gyriant magnetig yn addas iawn ar gyfer trin cyfryngau gwenwynig, fflamadwy, ffrwydrol neu werthfawr, gan wella diogelwch yr amgylchedd gwaith yn fawr.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM , ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr trydan |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 0.75-550kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 9-5500m³/ H |
| Pen | 5-110m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Nodweddion Cynnyrch
Mae gan y pwmp dŵr gyriant mag nodweddion dim gollyngiad, sŵn isel, cost cynnal a chadw isel, effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni yn ystod y llawdriniaeth. Gan nad oes cysylltiad mecanyddol uniongyrchol, mae traul yn cael ei leihau, mae bywyd y pwmp yn cael ei ymestyn, ac mae'r gost cynnal a chadw yn cael ei leihau. Yn ogystal, mae gan y pwmp dŵr gyriant magnetig sefydlogrwydd cemegol da ac ystod eang o ddetholusrwydd deunydd, a all addasu i bwmpio amrywiol gyfryngau cyrydol, gan ei ddefnyddio'n helaeth mewn cemegol, fferyllol, trin dŵr diogelu'r amgylchedd a diwydiannau eraill.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
CAOYA
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW PRIS Y CYNNYRCH?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp dŵr gyrru mag, gweithgynhyrchwyr pwmp dŵr gyrru mag Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Llif: | 0.9~50m³/h |
| Pennaeth: | 3~50m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Pwer: | 1.5 ~ 110kw |
| Tymheredd canolig: | 0~150 gradd |
| Deunydd: | Fflworoplastig / aloi / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Gall gludo'r rhan fwyaf o atebion asid, alcali a halen ac mae hefyd yn agored i'r awyrgylch awyr agored, felly mae ganddo ymwrthedd cyrydiad da. |
Nesaf
Pwmp Magnetig AllgyrcholAnfon ymchwiliad













