Pwmp Achos Hollti Injan Diesel Ar gyfer Dyfrhau
Pen(H):10-260m
Pwysau: 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar)
Calibre: Llai na neu'n hafal i 1200mm
Pwer: 11-2240kw
Tymheredd canolig: -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch)
Deunydd: Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Mae Pwmp Achos Hollti Peiriant Diesel HNYB ar gyfer Dyfrhau yn gyfarpar amlbwrpas a dibynadwy sy'n addas ar gyfer amrywiaeth o gymwysiadau. Mae'r pwmp achos hollt pwerus Diesel Engine For Irrigation yn darparu perfformiad effeithlon a dibynadwy, tra bod y strwythur gwydn yn sicrhau hirhoedledd a chynnal a chadw isel. P'un a oes angen i chi symud llawer iawn o ddŵr at ddibenion amaethyddol, safleoedd adeiladu, neu reoli llifogydd, mae ein pwmp achos hollti injan diesel yn ateb dibynadwy y gallwch chi ddibynnu arno. Gyda'i rhwyddineb defnydd, perfformiad cyson, ac adeiladu o ansawdd uchel, mae'r pwmp dŵr disel diwydiannol hwn yn hanfodol ar gyfer unrhyw weithrediad masnachol neu ddiwydiannol.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp un cam |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 11-2240kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Llif | 50-18000m³/ H |
| Pen | 10-260m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Cais cynhyrchion
Mae injan diesel yn pweru'r Pwmp Achos Hollti Injan Diesel ar gyfer Dyfrhau. Mae injan diesel yn gyrru'r uned bwmpio trwy gyplydd elastig. Mae ganddo strwythur datblygedig a rhesymol, cychwyn pŵer hawdd, gweithrediad llyfn, dirgryniad bach, defnydd isel o danwydd, maint bach, strwythur cryno, tanio sefydlog a dibynadwy, ac ati. Defnyddir pympiau dŵr injan diesel mewn ystod eang o gymwysiadau:
1. Defnyddir ar gyfer amddiffyn rhag tân, megis systemau hydrant tân, systemau oeri chwistrellu, ac ati.
2. Defnydd brys diwydiannol, megis cyflenwad dŵr boeler a chyflenwad dŵr tymheredd uchel.
3. Gwresogi, megis y system cylchrediad cyflenwad dŵr a system cylchrediad oeri.
4. Gweinyddiaeth ddinesig, draeniad brys, cyflenwad dŵr brys.
5. Draenio amaethyddol a dyfrhau.
Nodweddion Cynnyrch
Effeithlonrwydd uchel:Mae dynameg hylif y pwmp achos hollti injan diesel yn ardderchog a gallant gynyddu allbwn pŵer yr injan diesel yn effeithiol.
Cynnal a chadw hawdd:Mae'r dyluniad strwythur hollt yn gymharol syml, sy'n gyfleus ar gyfer cynnal a chadw ac ailosod rhannau, gan leihau costau cynnal a chadw.
Gweithrediad llyfn:Mae sugno dwy ochr yn lleihau effaith hylif ac yn sicrhau gweithrediad llyfn y pwmp.
Annibyniaeth gref:Nid yw'n cael ei gyfyngu gan y grid pŵer a gellir ei ddefnyddio mewn unrhyw leoliad, yn arbennig o addas ar gyfer ardaloedd anghysbell neu sefyllfaoedd brys.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: Pwmp Achos Hollti Injan Diesel Ar gyfer dyfrhau, Tsieina Diesel Engine Hollti Achos Pwmp Ar gyfer gweithgynhyrchwyr dyfrhau
Paramedrau cynnyrch
| Llif(Q): | 50-18000m³/ H |
| Pen(H): | 10-260m |
| Pwysau: | 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar) |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Pwer: | 11-2240kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch) |
| Deunydd: | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati |
Anfon ymchwiliad










