Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Mae'r pwmp dŵr disel hunan-ysgogi yn ateb dibynadwy ar gyfer cymwysiadau trosglwyddo dŵr a draenio effeithlon. Wedi'i yrru gan injan diesel pwerus, mae gan y pwmp hwn swyddogaeth hunan-gychwyn awtomatig sy'n allyrru aer yn hawdd o'r bibell sugno ac yn cychwyn llif dŵr heb gymorth allanol. Mae dyluniad amlbwrpas y pwmp dŵr injan diesel hunan-yn ei wneud yn ddewis delfrydol ar gyfer diwydiannau sy'n amrywio o ddyfrhau amaethyddol, draenio safle adeiladu ac ymateb brys i lifogydd.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan Diesel |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp -cam sengl |
| Cais | Mwyngloddio, cyfleusterau diwydiannol, dyfrhau ac amaethyddiaeth, trafnidiaeth dŵr gwastraff, a rheoli llifogydd |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.5-110kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 3-800m³/ h |
| Pen | 12-65m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Hunan{0}}gallu preimio cryf:Gall y pwmp dŵr disel hunan-gychwyn sugno hylif yn awtomatig a'i ddanfon mewn cyflwr rhydd o hylif, heb ei lenwi ymlaen llaw na gosod falf gwaelod, sy'n ei gwneud hi'n gyfleus iawn i ddechrau.
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni:Mae'r dyluniad model hydrolig rhagorol yn gwneud effeithlonrwydd y pwmp hunan-priming 3-5% yn uwch nag effeithlonrwydd y pwmp hunan-gychwyn cyffredinol.
Gallu rhyddhau carthion cryf:Mae'r dyluniad gwrth-flocio impeller arbennig yn sicrhau bod y pwmp yn effeithlon ac nad yw'n rhwystro, a gall drin hylifau amrywiol â gludedd uchel.
Strwythur cryno a gweithrediad cyfleus:Mae gan y pwmp dŵr disel hunan-priming ddyluniad strwythurol soffistigedig, ymddangosiad hardd a sefydlog, a phroses osod syml a chyfleus.
Gweithrediad llyfn a chynnal a chadw hawdd:Oherwydd ei ddyluniad impeller sugno dwbl, mae'r pwmp hunan-priming yn dangos sefydlogrwydd yn ystod gweithrediad ac mae'n gymharol hawdd i'w gynnal.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
Tagiau poblogaidd: pwmp dŵr disel hunan preimio, Tsieina hunan preimio gweithgynhyrchwyr pwmp dŵr disel
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 3~800m³/h |
| Pen(H): | 12~65m |
| Pwysau: | 0.12MPa~0.65MPa(1.2Bar~6.5Bar) |
| Pwer: | 1.5 ~ 110kw |
| Tymheredd hylif: | -20 gradd ~ 120 gradd (-4 gradd F ~ 248 gradd F) |
| Deunydd: | Haearn Bwrw / Haearn Hydwyth / Dur Bwr / Dur Di-staen, ac ati |
| Cais: | Mae gan y gyfres hon y swyddogaeth o hunan-priming, heb ddŵr dyfrhau, a ddefnyddir i gludo dŵr neu sy'n cynnwys gronynnau neu amhureddau penodol o'r hylif, sy'n cynnwys gronynnau mawr o floc solet, ffibr hir o faw, amhureddau mwyngloddiau gwastraff gwaddod, feces a charthffosiaeth peirianneg. |
Anfon ymchwiliad










