Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Tân Llorweddol
Mae ein cwmni yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn cynhyrchu. Dyma'r gwneuthurwr pwmp aml-gam mwyaf yng Nghanol a De China.It wedi mwy na 30 mlynedd o hanes cynhyrchu, Mae'r gyfres cynnyrch wedi manylebau cyflawn ac ystod eang o geisiadau.
Mae'r Pwmp Tân Llorweddol yn bwmp allgyrchol arbenigol sydd wedi'i gynllunio i ddarparu cyflenwad dŵr dibynadwy ac effeithlon ar gyfer systemau amddiffyn rhag tân mewn amrywiol leoliadau diwydiannol, masnachol a dinesig. Mae'r pwmp hwn yn rhan hanfodol o ddiogelu bywydau ac eiddo trwy ddarparu llif dŵr cyson a phwysedd uchel yn ystod argyfyngau ymladd tân. Mae'r pwmp yn cyflogi impeller allgyrchol i greu llif dŵr cyflymder uchel, gan sicrhau galluoedd ymladd tân effeithiol ac ymateb cyflym.
Paramedr Cynnyrch
Pwmp Tân Llorweddol
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr injan diesel |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 11-2240kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Llif | 50-18000m³/ H |
| Pen | 10-260m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Nodweddion Cynnyrch
Ffurfweddiad Llorweddol:Wedi'i ddylunio gyda siafft llorweddol a chasin, gan ganiatáu ar gyfer gosod a chynnal a chadw syml. Mae'r cyfluniad hwn yn addas ar gyfer ystod eang o gymwysiadau, gan gynnwys cyfleusterau diwydiannol, adeiladau masnachol, a systemau amddiffyn rhag tân trefol.
Impeller Effeithlonrwydd Uchel:Yn meddu ar impeller effeithlonrwydd uchel sy'n gwneud y gorau o berfformiad hydrolig, gan ddarparu'r pwysau a'r cyfraddau llif angenrheidiol ar gyfer atal tân yn effeithiol.
Ôl Troed Compact:Mae dyluniad cryno'r pwmp yn gwneud y defnydd gorau o ofod, gan ei wneud yn addas ar gyfer gosodiadau lle gall gofod fod yn gyfyngedig, megis ystafelloedd mecanyddol neu dai pwmpio.
Mecanwaith Selio Dibynadwy:Yn ymgorffori mecanwaith selio cadarn i atal gollyngiadau a chynnal cywirdeb y system yn ystod cyfnodau estynedig o wrth gefn.
Rhwyddineb Cynnal a Chadw:Yn cynnwys dyluniad sy'n hwyluso mynediad hawdd i gydrannau mewnol, gan ganiatáu ar gyfer archwilio, cynnal a chadw ac atgyweirio cyflym heb ddadosod mawr.
Adeiladu Gwydn:Wedi'i adeiladu gyda deunyddiau sy'n gwrthsefyll llymder gweithrediad parhaus ac amodau amgylcheddol llym, gan sicrhau dibynadwyedd hirdymor.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o garbid arwyneb, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp tân llorweddol, gweithgynhyrchwyr pwmp tân llorweddol Tsieina
Disgrifiad Cynnyrch
| Llif(Q): | 50-18000m³/ H |
| Pen(H): | 10-260m |
| Pwysau: | 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar) |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Pwer: | 11-2240kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F)(uwch na 80 gradd , nodwch) |
| Deunydd: | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati |
| Cwmpas y cais: | Mae'r pwmp hollti sugno dwbl S-math yn bwmp allgyrchol hollt sugno dwbl llorweddol polyn sengl a ddatblygwyd gan ein ffatri. Mae'n gynnyrch effeithlon sy'n arbed ynni sy'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol a threfol a phympiau draenio. Gellir ei ddefnyddio fel pwmp draenio neu gyflenwad dŵr ar gyfer ffatrïoedd, dinasoedd, gorsafoedd pŵer, cadwraeth dŵr, petrolewm, peirianneg, a diwydiannau eraill. Gellir ei ddefnyddio hefyd ar gyfer dyfrhau amaethyddol a diwydiannau eraill. |
Anfon ymchwiliad













