Disgrifiad
Paramedrau technegol
Hunan gloddio a yrrir gan injan diesel-pwmp cydbwyso aml-gam

Mae'r Pwmp Cydbwyso Aml-gam Hunan-Pwmp Cydbwyso Aml-gam wedi'i gynllunio ar gyfer dihysbyddu mwyngloddio, trosglwyddo dŵr pen uchel, a phrosiectau o bell heb drydan. Yn meddu ar strwythur hunan-gydbwyso, mae'r pwmp hwn yn dileu problemau grym echelinol sy'n gyffredin mewn pympiau aml-gam traddodiadol, gan sicrhau bywyd gwasanaeth hirach, gweithrediad sefydlog, a chostau cynnal a chadw llai. Wedi'i bweru gan injan diesel dibynadwy, mae'n ddelfrydol ar gyfer prosiectau mwyngloddio yn Affrica, y Dwyrain Canol, ac amgylcheddau eraill oddi ar y grid.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3-1600kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 3.7-1350m³/ h |
| Pen | 50-1800m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo

Cymwysiadau nodweddiadol:
⛏️ Diwydiant Mwyngloddio
- Dihysbyddu mwynglawdd
- Draenio dŵr tanddaearol
- Cludo dwr sorod
🚜 Cyflenwad Dŵr o Bell
- Trosglwyddiad dŵr oddi ar y grid
- Pwmpio dŵr brys
🌊 Cymwysiadau Diwydiannol
- Systemau dŵr pwysedd uchel
- Gorsafoedd pwmpio atgyfnerthu
Nodweddion Cynnyrch
Hunan-Technoleg Cydbwyso
- Yn dileu gwthiad echelinol heb ddisg cydbwysedd
- Yn lleihau traul a chynnal a chadw
- Yn sicrhau-gweithrediad sefydlog tymor hir
- Yn ddelfrydol ar gyfer gweithrediadau mwyngloddio parhaus
Injan Diesel a Yrrir - Dim Angen Trydan
- Perffaith ar gyfer safleoedd mwyngloddio o bell
- Yn gydnaws â brandiau injan diesel blaenllaw
- Hawdd i'w weithredu a'i gynnal
Pen Uchel a Throsglwyddo Dwr o Bell -Hir
- Pen hyd at 800 metr
- Dyluniad impeller aml-gam-
- Yn addas ar gyfer draeniad mwyngloddiau dwfn
-Cynllunio Dyletswydd Trwm ar gyfer Amgylcheddau Llym
- Deunyddiau gwrth-cyrydiad ar gael
- Wedi'i gynllunio ar gyfer llwch, gwres a gweithrediad parhaus
Cynnal a Chadw Hawdd a Bywyd Gwasanaeth Hir
- Llai o rannau gwisgo o gymharu â phympiau traddodiadol
- Dyluniad modiwlaidd ar gyfer gwasanaethu cyflym
- Llai o amser segur

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Pam Dewiswch Pympiau HNYB
Yn HNYB PUMPS, rydym yn arbenigo mewn datrysiadau pwmp aml-gam pwysedd uchel ar gyfer cymwysiadau diwydiannol byd-eang
30+ mlynedd o brofiad gweithgynhyrchu
Allforio i 100+ o wledydd
Atebion pwmp personol ar gyfer prosiectau mwyngloddio
Rheoli a phrofi ansawdd llym
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. Pam dewis pwmp injan diesel yn lle trydan?
02. Beth yw mantais strwythur cydbwyso eich hun?
03. A ellir addasu'r pwmp ar gyfer amodau mwyngloddio?
04. Pa frandiau injan diesel ydych chi'n eu cefnogi?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: hunan fwyngloddio a yrrir gan injan diesel-pwmp cydbwyso aml-gam, hunan fwyngloddio a yrrir gan injan diesel Tsieina-cydbwyso gweithgynhyrchwyr pwmp aml-gam
| Ystod llif: | 3.7~1350m³/h |
| Pennaeth: | 50~1800m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 3 ~ 1600kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~150 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Cludo dŵr glân neu hylifau arbennig nad ydynt yn cynnwys neu'n cynnwys ychydig bach o ronynnau solet, a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol, mwyngloddio a threfol a draenio, cyflenwad dŵr dan bwysau ar gyfer adeiladau uchel, dyfrhau chwistrellu gardd, gwasgedd tân, cyflenwad dŵr pellter hir, gwresogi, ystafelloedd ymolchi a gwasgeddiad cylchrediad dŵr poeth ac oer arall a chynnal offer ac ati. |
Nesaf
Hunan-Pwmp CydbwysoAnfon ymchwiliad









