Pwmp Olew Allgyrchol Aml-gam llorweddol
Pen: 50 ~ 1800m
Calibre: Llai na neu'n hafal i 300mm
Pwer: 3 ~ 1600kw
Tymheredd canolig:-20 gradd ~150 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd)
Deunydd: Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati.
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Olew Allgyrchol Aml-gam llorweddol
Mae pwmp olew allgyrchol aml-gam llorweddol yn ddyfais fecanyddol a ddefnyddir i gludo hylifau. Mae'r pwmp yn mabwysiadu'r egwyddor weithredol o impeller aml-gam a grym allgyrchol, a all wireddu cyflenwad pwysedd uchel a chyfradd llif mawr. Fe'u defnyddir yn gyffredin yn y diwydiant olew a nwy i gludo olew crai, nwy naturiol a hydrocarbonau hylif eraill. Defnyddir pympiau olew allgyrchol aml-gam llorweddol yn eang mewn llawer o gymwysiadau diwydiannol oherwydd eu heffeithlonrwydd uchel, gofynion cynnal a chadw isel a bywyd hir.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM , ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel neu fodur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3 ~ 1600kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 3.7~1350m³/h |
| Pen | 50~1800m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Nodweddion Cynnyrch
Mae'r pwmp olew allgyrchol aml-gam llorweddol yn offer mecanyddol effeithlon a gwydn. Gall gyflawni cludiant pwysedd uchel a llif mawr trwy egwyddor weithredol impelwyr aml-gam a grym allgyrchol. Defnyddir pympiau olew allgyrchol aml-gam llorweddol yn eang yn y diwydiant olew a nwy i gludo olew crai, nwy naturiol a hydrocarbonau hylif eraill. Maent hefyd yn addas ar gyfer diwydiannau eraill sydd angen cludo dŵr neu gemegau.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o garbid arwyneb, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
CAOYA
C: BETH YW EICH MOQ?
C: Beth yw pris y cynnyrch?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: llorweddol multistage allgyrchol pwmp olew, Tsieina llorweddol multistage allgyrchol pwmp olew gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Ystod llif: | 3.7~1350m³/h |
| Pennaeth: | 50~1800m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 3 ~ 1600kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~150 gradd ( angen esbonio os yw'n uwch na 80 gradd ) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Cludo dŵr glân neu hylifau arbennig nad ydynt yn cynnwys neu'n cynnwys ychydig bach o ronynnau solet, a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol, mwyngloddio a threfol a draenio, cyflenwad dŵr dan bwysau ar gyfer adeiladau uchel, dyfrhau chwistrellu gardd, gwasgedd tân, hir- cyflenwad dŵr o bell, gwresogi, ystafelloedd ymolchi a gwasgedd cylchrediad dŵr poeth ac oer arall a chefnogi offer ac ati. |
Anfon ymchwiliad













