Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Carthu Pwmp Slyri Solidau Uchel

Mae pwmp carthu pwmp slyri solidau uchel yn beiriant amlbwrpas a chadarn a all gael gwared ar hylifau gludiog fel llaid, tywod a charthffosiaeth mewn amgylcheddau diwydiannol yn effeithiol. Mae'r pympiau hyn ar gael mewn gwahanol feintiau a dyluniadau i addasu i amrywiaeth o amodau gwaith a gallant drin nifer fawr o ddeunyddiau gyda gwahanol gludedd a sgraffiniaeth. Defnyddir yn helaeth mewn mwyngloddio, pŵer, meteleg, glo, diogelu'r amgylchedd a diwydiannau eraill.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp -cam sengl |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.1 ~ 1200kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 4.5~5400m³/h |
| Pen | 6~118m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Gwrthwynebiad gwisgo cryf:Mae pwmp carthu pwmp slyri solet uchel fel arfer yn cael ei wneud o ddeunyddiau sy'n gwrthsefyll traul uchel, megis aloi cromiwm uchel, rwber, ac ati, i wrthsefyll traul slyri crynodiad uchel ar y corff pwmp ac ymestyn oes gwasanaeth y pwmp.
Capasiti cludo gronynnau mawr:Mae ganddo'r gallu i drin gronynnau â diamedrau mwy ac mae'n addas ar gyfer cludo cyfryngau sy'n cynnwys deunyddiau gronynnog, megis mwyn, gangue glo, ac ati.
Cludo effeithlon:Gall dyluniad rhesymol gyfleu slyri crynodiad uchel yn effeithiol, sicrhau bod hylif yn cael ei gludo'n sefydlog ar y gweill, a gwella effeithlonrwydd cludo.
Addasrwydd eang:Mae'n addas ar gyfer diwydiannau amrywiol, gan gynnwys mwyngloddio, meteleg, diwydiant cemegol, pŵer, gwneud papur, ac ati, i drin slyri o wahanol briodweddau a chrynodiadau.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N WNEUTHURWR NEU'N GWMNI MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: Pwmp Carthu Pwmp Slyri Solidau Uchel, Tsieina Solidau Uchel Pwmp Carthu Pwmp Slyri Pwmp Carthu
Paramedrau cynnyrch
| Llif: | 4.5~5400m³/h |
| Pennaeth: | 6~118m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Grym: | 1.1 ~ 1200kw |
| Tymheredd canolig: | -20 ~ 260 gradd |
| Deunydd: | haearn hydwyth/dur bwrw/traul-metel/rwber/dur di-staen sy'n gwrthsefyll traul, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Fe'i defnyddir yn bennaf mewn gweithfeydd trin dŵr gwastraff, ac mae'n trin trosglwyddo llaid trwchus, gludiog yn llawn solidau, gan sicrhau gweithrediadau llyfn yn y broses drin. Yn y sector mwyngloddio, mae'r pwmp yn rhagori mewn cludo slyri sgraffiniol, hwyluso prosesu mwyn a rheoli sorod. Ar ben hynny, mae'n dod o hyd i ddefnyddioldeb mewn prosiectau adeiladu ar gyfer cymwysiadau dad-ddyfrio, gan reoli'n effeithiol symud dŵr a gwaddod o safleoedd cloddio a thwneli tanddaearol. Mae cyfleusterau diwydiannol yn elwa ar ei allu i drin deunyddiau amrywiol, gan gynnwys carthffosiaeth, gwastraff diwydiannol, a slyri cemegol, prosesau ategol megis trin a phrosesu deunyddiau. |
Anfon ymchwiliad










