Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Ailgylchredeg Slyri
Mae pwmp ailgylchredeg slyri yn fath arbenigol o bwmp sydd wedi'i gynllunio ar gyfer cylchrediad slyri'n barhaus mewn system dolen gaeedig. Mae'r pympiau hyn yn hanfodol mewn prosesau lle mae'n rhaid cadw slyri i symud i atal solidau rhag setlo neu wahanu oddi wrth hylifau, sicrhau cysondeb cymysgedd unffurf, a chynnal effeithlonrwydd gweithredol. Yn cael ei ddefnyddio'n gyffredin mewn diwydiannau megis mwyngloddio, prosesu cemegol, trin dŵr gwastraff, a gweithgynhyrchu papur, mae pympiau ailgylchredeg slyri yn chwarae rhan hanfodol wrth optimeiddio perfformiad a dibynadwyedd prosesau.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr trydan |
| Cais | Diwydiant mwyngloddio, carthu, mwynglawdd, gwaddod mwg |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.{1}kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 4.5-5400m³/ H |
| Pen | 6-118m |
| Deunydd | Haearn hydwyth / dur bwrw / metel sy'n gwrthsefyll traul / rwber / dur di-staen, ac ati |
Nodweddion Cynnyrch
Mae'r Pwmp Ailgylchredeg Slyri wedi'i ddylunio gyda deunyddiau adeiladu garw a gwydn a haenau i wrthsefyll cydrannau slyri sgraffiniol a chyrydol, gan ymestyn oes y pwmp. Lleihau'r defnydd o ynni tra'n cynnal y llif a'r pwysau gofynnol i sicrhau bod slyri'n cael ei ailgylchredeg yn effeithiol.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
CAOYA
C: BETH YW EICH MOQ?
C: Beth yw pris y cynnyrch?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp ailgylchredeg slyri, gweithgynhyrchwyr pwmp ailgylchredeg slyri Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Llif(Q): | 4.5-5400m³/ H |
| Pen(H): | 6-118m |
| Pwysau: | {0}.06MPa{2}.18MPa |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 1.{1}kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -260(dros 80 gradd , nodwch) |
| Deunydd: | Haearn hydwyth / dur bwrw / metel sy'n gwrthsefyll traul / rwber / dur di-staen, ac ati |
| Cwmpas y cais: | Fe'i defnyddir yn eang mewn meteleg, mwyngloddio, glo, pŵer trydan, deunyddiau adeiladu a sectorau diwydiannol eraill i gludo slyri sgraffiniol a chyrydol sy'n cynnwys gronynnau solet a hyd yn oed slyri sgraffiniol cryf, crynodiad uchel. Gellir ei redeg mewn cyfres neu gyfochrog yn ôl yr angen. |
Pâr o
Pwmp Atgyfnerthu SlyriNesaf
Pwmp Slwtsh DiwydiannolAnfon ymchwiliad













