Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Trosglwyddo Slyri

Mae'r Pwmp Trosglwyddo Slyri yn bwmp diwydiannol cadarn ac effeithlon sydd wedi'i gynllunio ar gyfer trin slyri sgraffiniol a thrwchus. Wedi'i beiriannu ar gyfer dibynadwyedd mewn amgylcheddau anodd, mae'n cynnwys-deunyddiau sy'n gwrthsefyll traul ac adeiladwaith trwm. Gydag effeithlonrwydd uchel a dyluniad amlbwrpas, mae'r pwmp hwn yn ddelfrydol ar gyfer cymwysiadau mewn mwyngloddio, prosesu mwynau, gweithfeydd glo a phŵer, a diwydiannau eraill sy'n gofyn am gludo deunyddiau sgraffiniol yn effeithlon. Mae ei ddibynadwyedd, ei wydnwch, a'i allu i drin slyri heriol yn ei wneud yn ddewis dibynadwy ar gyfer gweithrediadau hanfodol lle mae trosglwyddo slyri trwm a sgraffiniol yn hanfodol.
Paramedr Cynnyrch
Pwmp Trosglwyddo Slyri
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Slyri |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.1-1200kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 4.5-5400m³/ h |
| Pen | 6-118m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo

Mae pympiau trosglwyddo slyri yn offer diwydiannol amlbwrpas sydd wedi'u cynllunio i drin a chludo slyri - cymysgeddau o ronynnau solet mewn hylifau. Mae'r pympiau hyn yn cael eu defnyddio mewn amrywiol ddiwydiannau oherwydd eu gallu i symud slyri sgraffiniol a thrwchus yn effeithlon. Mae defnyddiau allweddol yn cynnwys:
Mwyngloddio a phrosesu mwynau:
Trosglwyddo slyri a mwynau mwynau wrth echdynnu a phrosesu.
Planhigion Paratoi Glo:
Pwmpio slyri glo i'w golchi a'u prosesu wrth baratoi glo.
Carthu:
Cludo gwaddod, tywod, a deunyddiau eraill yn ystod gweithrediadau carthu.
Prosesu Cemegol:
Trin slyri cyrydol a sgraffiniol mewn gweithgynhyrchu cemegol.
Gweithrediadau Tywod a Graean:
Symud slyri sy'n cynnwys gronynnau tywod a graean.
Cynhyrchu Pŵer:
Trin lludw mewn gweithfeydd pŵer, gan gynnwys slyri lludw sgraffiniol.
Nodweddion Cynnyrch
Mae ein cwmni yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn cynhyrchu. Dyma'r gwneuthurwr pwmp aml-lwyfan mwyaf yng Nghanolbarth a De Tsieina. Mae ganddo fwy na 30 mlynedd o hanes cynhyrchu, mae gan y gyfres gynnyrch fanylebau cyflawn ac ystod eang o gymwysiadau.
Ystod lawn o bympiau un cam dŵr diesel gyda mwy na 140 o fodelau i ddewis ohonynt. Defnyddir pwmp dŵr disel diwydiannol i bwmpio a chludo dŵr glân a hylifau gyda phriodweddau ffisegol a chemegol tebyg i ddŵr, yn rhydd o ronynnau solet a gyda thymheredd Llai na neu'n hafal i 80 gradd . Defnyddir yn helaeth mewn diwydiant, amaethyddiaeth, draenio trefol, cyflenwad dŵr tân, cyflenwad dŵr ffatri a draeniad, ac ati. Defnyddir y gyfres hon o setiau pwmp disel yn aml ar gyfer cyflenwad dŵr brys mewn prosiectau mawr megis codiad uchel adeiladau, cwmnïau dŵr, gweithfeydd dur, windai, gweithfeydd cemegol, gwestai, ysbytai, ac ati Gellir defnyddio set pwmp cyflenwad dŵr brys Diesel mewn system cyflenwi dŵr brys heb oruchwyliaeth.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n bwrw ymlaen yn barhaus. gan arloesi a datblygu, mae wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn-arfer tymor hir, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod sy'n dechnegol gymwys a-tîm gwasanaeth gwerthu i leddfu eich pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp trosglwyddo slyri, gweithgynhyrchwyr pwmp trosglwyddo slyri Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 4.5~5400m³/h |
| Pen(H): | 6~118m |
| Pwysau: | 0.06MPa~1.18MPa(0.6Bar~11.8Bar) |
| Pwer: | 1.1 ~ 1200kw |
| Tymheredd hylif: | -20 gradd ~ 260 gradd (-4 gradd F ~ 500 gradd F) |
| Deunydd: | Haearn hydwyth / Dur Bwr / Gwisgo -Metel / Rwber / Dur Di-staen, ac ati |
| Cais: | Defnyddir yn helaeth mewn meteleg, mwyngloddio, glo, pŵer trydan, deunyddiau adeiladu a sectorau diwydiannol eraill i gludo'r slyri sgraffiniol a chyrydol sy'n cynnwys gronynnau solet a hyd yn oed slyri slag sgraffinio cryf, crynodiad uchel. Yn gallu gweithredu mewn cyfres neu ochr yn ochr yn ôl yr angen. |
Nesaf
Pwmp SlyriAnfon ymchwiliad












