Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Diaffram Dwbl a Weithredir gan Aer

Mae Pympiau Diaffram Dwbl a Weithredir gan yr Awyr yn ddatrysiad amlbwrpas, dibynadwy ar gyfer trosglwyddo hylif mewn amrywiaeth eang o gymwysiadau diwydiannol. Wedi'u cynllunio ar gyfer effeithlonrwydd, gwydnwch, a rhwyddineb defnydd, mae'r pympiau hyn yn diwallu anghenion ystod eang o ddiwydiannau, o brosesu cemegol a thrin dŵr gwastraff i weithgynhyrchu paent a phrosesu bwyd. Mae Pympiau Diaffram Dwbl a Weithredir gan yr Awyr yn cyfuno effeithlonrwydd, amlochredd a gwydnwch i ddarparu datrysiad dibynadwy ar gyfer anghenion trosglwyddo hylif.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Niwmatig |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp diaffram |
| Cais | Adeiladau masnachol, trin dŵr yfed, cartrefi preswyl, boeleri diwydiannol, cyfleustodau diwydiannol, dyfrhau ac amaethyddiaeth. |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.5-110kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Llif | 0.5-30m³/ H |
| Pen | 30-50m |
| Deunydd | haearn bwrw / aloi alwminiwm / plastig / rwber / PTFE / dur di-staen, ac ati. |
Fideo cynhyrchion
Nodweddion Cynnyrch
Gyriant niwmatig:Mae pympiau diaffram niwmatig yn defnyddio aer cywasgedig neu nitrogen a nwyon eraill fel ffynhonnell pŵer i yrru'r diaffram i gyd-fynd trwy newidiadau mewn pwysedd nwy. Mae'r dull gyrru hwn yn gwneud y pwmp yn fwy diogel mewn amgylcheddau peryglus fflamadwy a ffrwydrol, oherwydd nid oes angen gyriant trydanol ar bympiau diaffram niwmatig, gan osgoi'r peryglon a allai gael eu hachosi gan wreichion trydanol.
Dyluniad di-ollwng:Gan fod y diaffram yn gwahanu siambr waith y pwmp yn llwyr o'r cyfrwng, gall y pwmp diaffram niwmatig sicrhau na fydd y cyfrwng yn gollwng i'r tu allan i'r corff pwmp wrth gludo cyfryngau cyrydol, gwenwynig, fflamadwy neu gyfnewidiol, a thrwy hynny amddiffyn diogelwch y gweithredwr a glendid yr amgylchedd.
Gallu hunan-gychwyn cryf:Mae gan y pwmp diaffram niwmatig allu hunan-priming cryf a gall sugno hylif yn awtomatig heb fod angen dyfais llenwi pwmp ychwanegol. Mae'r nodwedd hon yn gwneud y pwmp diaffram niwmatig yn haws ac yn gyflymach yn ystod cychwyn a gweithredu, a hefyd yn lleihau costau cynnal a chadw.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW PRIS Y CYNNYRCH?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: aer a weithredir pwmp diaffram dwbl, Tsieina aer gweithredu gweithgynhyrchwyr pwmp diaffram dwbl
Paramedrau cynhyrchion
| Cyfradd llif: | 0.5-30m³/ H |
| Pennaeth: | 30-50m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Pwer: | 1.5-110km |
| Tymheredd canolig: | 0-150 gradd |
| Deunydd: | haearn bwrw / aloi alwminiwm / plastig / rwber / PTFE / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Prosesu Cemegol, Trin Dŵr Gwastraff, Cynhyrchu Bwyd a Diod, Mwyngloddio ac AdeiladuAmaethyddiaeth. |
Anfon ymchwiliad












