Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Diaffram Dwbl
Yn gyntaf oll, mae gan Pympiau Diaffrag Dwbl lawer o fanteision megis strwythur syml, defnydd hawdd, a chostau cynnal a chadw isel. Mae ei brif gydrannau yn cynnwys corff pwmp, diaffram, ategolion mewnforio ac allforio, rheolaeth niwmatig a rhannau eraill. Oherwydd y defnydd o dechnoleg rheoli niwmatig, gall proses gyfan y pwmp diaffram aer dur di-staen sicrhau llif, pwysau a chywirdeb gofynnol y pwmp o'r llawdriniaeth i'r diffodd.
Yn ail, mae'r Pwmp Diaffram Dwbl wedi'i wneud o ddur di-staen technoleg uchel, sy'n gallu gwrthsefyll cyrydiad, sy'n gallu gwrthsefyll tymheredd uchel, ac sy'n gallu gwrthsefyll traul.
Mae perfformiad selio'r pwmp diaffram aer dur di-staen hefyd yn dda iawn, sy'n lleihau gollyngiad y pwmp yn fawr ac yn fwy diogel ac yn fwy dibynadwy.
Yn ogystal, mae gan Bwmp Diaffragm Dwbl hefyd effeithlonrwydd gweithio a dibynadwyedd uchel. Gall gwrdd yn well â gwahanol ofynion cludo hylif gwahanol ddiwydiannau, gan gynnwys cludiant hylif cyrydol, gludiog, gronynnau a chymhleth arall, gan sicrhau effeithlonrwydd uchel a sefydlogrwydd cynhyrchu.
Paramedr Cynnyrch
Pwmp Diaffram Dwbl
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Niwmatig |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp diaffram |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.5-110kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Llif | 0.5-30m³/ h |
| Pen | 30-50m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Mae gan Bympiau Diaffragm Dwbl sawl pwynt gwerthu a manteision sy'n eu gwneud yn boblogaidd ar gyfer cymwysiadau penodol:
1. ymwrthedd cyrydiad:Wedi'i wneud o ddur di-staen, mae ganddo ymwrthedd cyrydiad rhagorol ac mae'n addas ar gyfer trin hylifau cyrydol, megis cemegau, hylifau asid ac alcali, ac ati.
2. Safonau hylendid uchel:Oherwydd eu priodweddau materol, defnyddir pympiau diaffram aer dur di-staen yn aml mewn diwydiannau sy'n gofyn am safonau hylendid uchel, megis fferyllol a phrosesu bwyd.
3. Dim dyluniad gollyngiadau:Mae gan y pwmp diaffram strwythur syml ac mae'n gweithio ar egwyddor niwmateg, sy'n lleihau'r risg o ollyngiadau ac yn cyfrannu at ddiogelu'r amgylchedd a diogelwch gweithredol.
4. Dim dibyniaeth cyflenwad pŵer:Nid oes angen cyflenwad pŵer allanol ac mae'n dibynnu ar aer cywasgedig yn unig, sy'n gwella hyblygrwydd a chymhwysedd y pwmp.
5. Hawdd i'w weithredu:Dyluniad syml, hawdd ei osod a'i gynnal, gan leihau anhawster defnyddio a chynnal a chadw, a lleihau costau gweithredu.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o garbid arwyneb, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen. gan arloesi a datblygu, mae wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn-arfer tymor hir, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod sy'n dechnegol gymwys a-tîm gwasanaeth gwerthu i leddfu eich pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp diaffram dwbl, gweithgynhyrchwyr pwmp diaffram dwbl Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 0.5~30m³/h |
| Pen(H): | 30~ 50m |
| Pwysau: | 0MPa ~ 0.5MPa (OBar ~ 5Bar) |
| Pwer: | 1.5 ~ 110kw |
| Tymheredd hylif: | 0 gradd ~ 150 gradd (32 gradd F ~ 302 gradd F) |
| Deunydd: | haearn bwrw / aloi alwminiwm / plastig / rwber / PTFE / dur di-staen, ac ati. |
| Cais: | Fe'i defnyddir i gludo gwahanol hylifau cyrydol a gronynnog, hylifau arbennig gyda gludedd uchel, anweddol, fflamadwy a ffrwydrol, gwenwynig iawn, ac ati. |
Anfon ymchwiliad













