Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp llengig wedi'i yrru gan drydan

Mae Pwmp Diaffrag wedi'i Yrru Trydan yn fath o bwmp diaffram sy'n defnyddio modur trydan fel ei ffynhonnell pŵer yn lle aer cywasgedig neu ddulliau eraill. Mae'r math hwn o bwmp yn cynnig nifer o fanteision, gan gynnwys perfformiad cyson, rheolaeth fanwl gywir, a rhwyddineb integreiddio i mewn i systemau trydanol sy'n bodoli eisoes. Mae Pympiau Llengig wedi'i Yrru Trydanol yn cynnig galluoedd trosglwyddo hylif dibynadwy a manwl gywir, gan eu gwneud yn addas ar gyfer ystod eang o ddiwydiannol, masnachol a dinesig. ceisiadau.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Niwmatig |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp diaffram |
| Cais | Adeiladau masnachol, trin dŵr yfed, cartrefi preswyl, boeleri diwydiannol, cyfleustodau diwydiannol, dyfrhau ac amaethyddiaeth. |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.5-110kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Llif | 0.5-30m³/ h |
| Pen | 30-50m |
| Deunydd | Haearn bwrw / aloi alwminiwm / plastig / rwber / PTFE / dur di-staen |
Fideo cynhyrchion
Nodweddion Cynnyrch
Perfformiad Cyson:Mae pympiau diaffram trydan yn cynnig perfformiad cyson a chyfraddau llif, gan eu gwneud yn addas ar gyfer cymwysiadau sydd angen trosglwyddiad hylif manwl gywir.
Rheoli ac awtomeiddio:Gellir eu hintegreiddio'n hawdd i systemau awtomataidd a'u rheoli gan ddefnyddio dyfeisiau electronig, gan ganiatáu ar gyfer rheolaeth fanwl gywir dros gyfraddau llif a gweithrediad.
Dim Angen Cyflenwad Aer:Yn wahanol i bympiau diaffram a weithredir gan aer, nid oes angen ffynhonnell aer cywasgedig ar bympiau diaffram trydan, gan symleiddio gosod a gweithredu.
Gweithrediad Tawel:Mae moduron trydan yn gweithredu'n dawel, gan wneud pympiau diaffram trydan yn addas ar gyfer amgylcheddau dan do neu gymwysiadau lle mae'n rhaid lleihau lefelau sŵn.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW PRIS Y CYNNYRCH?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: llengig pwmp gyrru trydan, Tsieina llengig pwmp trydan ei yrru gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynhyrchion
| Cyfradd Llif(Q): | 0.5~30m³/h |
| Pen(H): | 30~ 50m |
| Pwysau: | {{0}}MPa~0.5MPa(OBar~5Bar) |
| Pwer: | 1.5 ~ 110kw |
| Tymheredd hylif: | 0 gradd ~150 gradd (32 gradd F ~ 302 gradd F) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / aloi alwminiwm / plastig / rwber / PTFE / dur di-staen, ac ati. |
| Cais: | Fe'i defnyddir i gludo gwahanol hylifau cyrydol a gronynnog, hylifau arbennig gyda gludedd uchel, anweddol, fflamadwy a ffrwydrol, gwenwynig iawn, ac ati. |
Pâr o
Pwmp Diaffram DeuolNesaf
Pwmp Diaffram AerAnfon ymchwiliad












