Disgrifiad
Paramedrau technegol
pwmp bilen niwmatig
Mae'r pwmp pilen niwmatig a ddefnyddir yn aml mewn amrywiaeth o gymwysiadau, yn fath o bwmp dadleoli cadarnhaol sy'n adnabyddus am ei amlochredd, ei effeithlonrwydd, a'i allu i drin hylifau gludiog neu hylifau â gronynnau solet. Mae'n gweithredu trwy ddefnyddio diaffram hyblyg sy'n symud yn ôl ac ymlaen, gan greu gwactod sy'n tynnu i mewn ac yna'n diarddel hylif trwy'r pwmp. Mae'r dyluniad hwn yn caniatáu i'r pwmp drosglwyddo hylifau heb fawr o risg o ollyngiad neu halogiad, gan ei wneud yn addas ar gyfer ystod eang o ddiwydiannau, gan gynnwys prosesu cemegol, trin dŵr, a gweithgynhyrchu bwyd a diod.
Paramedr Cynnyrch
pwmp bilen niwmatig
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Niwmatig |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp diaffram |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.5-110kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Llif | 0.5-30m³/ h |
| Pen | 30-50m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Mae'r pwmp pilen niwmatig wedi'i gynllunio ar gyfer ystod o gymwysiadau lle mae trosglwyddo hylif mewn amgylcheddau tymheredd uchel yn hanfodol. Mae ei brif ddefnyddiau yn cynnwys:
Prosesau Diwydiannol: Delfrydol ar gyfer cymwysiadau diwydiannol lle mae angen trosglwyddo hylifau tymheredd uchel, megis gweithgynhyrchu cemegol, cynhyrchu fferyllol, a systemau hylif thermol.
Systemau Trosglwyddo Gwres: Defnyddir mewn systemau sy'n gofyn am drosglwyddo hylifau poeth ar gyfer prosesau cyfnewid gwres, gan sicrhau symudiad hylif effeithlon a manwl gywir mewn cymwysiadau gwresogi.
Diwydiant Olew a Nwy: Wedi'i gyflogi yn y sector olew a nwy ar gyfer trosglwyddo hylifau tymheredd uchel sy'n ymwneud â gweithrediadau echdynnu, mireinio a phrosesu.
Prosesu Cemegol: Yn addas ar gyfer trin cemegau poeth mewn amrywiol gymwysiadau prosesu cemegol, gan sicrhau bod sylweddau cyrydol neu sgraffiniol yn cael eu trosglwyddo'n ddiogel ac yn effeithlon.
Gweithgynhyrchu Plastigau: Defnyddir yn y diwydiant plastigau ar gyfer trosglwyddo polymerau tymheredd uchel, resinau, neu ddeunyddiau eraill yn ystod y broses weithgynhyrchu.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o garbid arwyneb, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n bwrw ymlaen yn barhaus. gan arloesi a datblygu, mae wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn-arfer tymor hir, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod sy'n dechnegol gymwys a-tîm gwasanaeth gwerthu i leddfu eich pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp bilen niwmatig, gweithgynhyrchwyr pwmp bilen niwmatig Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 0.5~30m³/h |
| Pen(H): | 30~ 50m |
| Pwysau: | 0MPa ~ 0.5MPa (OBar ~ 5Bar) |
| Pwer: | 1.5 ~ 110kw |
| Tymheredd hylif: | 0 gradd ~ 150 gradd (32 gradd F ~ 302 gradd F) |
| Deunydd: | Cynghreiriad Alwminiwm, Polypropylen, Dur Di-staen, Haearn Bwrw, Etc |
| Cais: | Fe'i defnyddir i gludo gwahanol hylifau cyrydol a gronynnog, hylifau arbennig gyda gludedd uchel, anweddol, fflamadwy a ffrwydrol, gwenwynig iawn, ac ati. |
Anfon ymchwiliad













