Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Dŵr Trydan Ffynnon Ddofn

Mae pwmp dŵr trydan ffynnon ddofn yn offer pwmpio perfformiad uchel sy'n pwmpio dŵr yn effeithlon o ffynonellau dŵr yn ddwfn o dan y ddaear. Mae'r pwmp dŵr hwn yn defnyddio technoleg gyrru trydan uwch a dyluniad hydrolig wedi'i optimeiddio. Mae'r dyluniad strwythurol unigryw yn ei alluogi i wrthsefyll gweithrediadau tanddwr hirdymor tra'n gwrthsefyll sylweddau cyrydol y gellir eu cynnwys mewn dŵr ffynnon.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr trydan |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3-360kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 5-750m³/ H |
| Pen | 25-1000m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth, ac ati. |
Fideo cynhyrchion
Nodweddion Cynnyrch
Nodweddir pympiau dŵr trydan ffynnon ddwfn gan effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni, gosodiad syml a chost cynnal a chadw isel. Mae'n gwella cyfleustra defnyddwyr yn fawr. Yn ogystal, mae pympiau dŵr trydan ffynnon ddwfn fel arfer yn cynnwys dyfeisiau amddiffyn fel amddiffyniad gorlwytho ac amddiffyniad rhedeg sych i sicrhau gweithrediad diogel y pwmp ac ymestyn ei oes gwasanaeth. Gyda'i berfformiad a'i ddibynadwyedd rhagorol, mae pympiau dŵr trydan ffynnon ddwfn wedi dod yn ddewis cyntaf ar gyfer datrysiadau pwmpio ffynnon ddwfn.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW PRIS Y CYNNYRCH?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp dŵr trydan ffynnon ddwfn, gweithgynhyrchwyr pwmp dŵr trydan ffynnon ddofn Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd llif: | 5-750m³/ h |
| Pennaeth: | 25-1000m |
| Maint Allfa: | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Pwer: | 3-360kw |
| Tymheredd canolig: | 0-120 gradd (Uwchlaw 80 gradd , eglurwch) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth, ac ati. |
| Cais: | Mae'n addas ar gyfer cymeriant dŵr tanddaearol, dyfrhau tir fferm, cyflenwad dŵr a phrosiectau draenio mewn dinasoedd, mentrau diwydiannol a mwyngloddio, datblygu a defnyddio geothermol, prosiectau gwresogi gaeaf, ac ati. |
Anfon ymchwiliad












