Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Dŵr Tanddwr Ffynnon Ddwfn
Mae pwmp tanddwr ffynnon ddwfn HNYB yn offer pwmpio a ddefnyddir yn arbennig i godi dŵr mewn ffynhonnau dwfn. Fe'i gosodir fel arfer ar waelod ffynnon ac fe'i gyrrir gan fodur trydan i bwmpio dŵr daear i'r wyneb ar gyfer dyfrhau, cyflenwad dŵr trefol a dibenion eraill. Mae gan bympiau tanddwr dwfn forloi gwrth-ddŵr a chynlluniau sy'n gwrthsefyll cyrydiad i addasu i'r amgylchedd tanddwr a gallant wella ffynonellau dŵr tanddaearol yn effeithlon. Defnyddir yn helaeth mewn amaethyddiaeth, meysydd trefol a diwydiannol.
Paramedr Cynnyrch
Pympiau Dŵr Diesel Cyfaint Uchel
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM , ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr trydan |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3-360kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 5-750m³/ H |
| Pen | 25-1000m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Nodweddion Cynnyrch
Mae ein cwmni yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn cynhyrchu. Dyma'r gwneuthurwr pwmp aml-gam mwyaf yng Nghanol a De China.It wedi mwy na 30 mlynedd o hanes cynhyrchu, Mae'r gyfres cynnyrch wedi manylebau cyflawn ac ystod eang o geisiadau.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
CAOYA
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp dŵr dwfn yn dda tanddwr, Tsieina gweithgynhyrchwyr pwmp dŵr dwfn yn dda tanddwr
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 5~750m³/h |
| Pen(H): | 25~1000m |
| Pwysau: | 0.25MPa~10MPa (2.5Bar~100Bar) |
| Pwer: | 3 ~ 360kw |
| Tymheredd hylif: | 0 gradd ~120 gradd (32 gradd F ~ 248 gradd F) |
| Deunydd: | Haearn Bwrw / Haearn Hydwyth / Dur Bwr / Dur Di-staen, ac ati |
| Cais: | Yn addas ar gyfer cymeriant dŵr tanddaearol, dyfrhau tir fferm, mentrau trefol, diwydiannol a mwyngloddio prosiectau cyflenwad dŵr a draenio, datblygu a defnyddio geothermol, prosiectau gwresogi gaeaf, ac ati. |
Anfon ymchwiliad














