Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Dŵr Tanddwr Mawr

Mae ein Pwmp Dŵr Tanddwr Mawr yn ateb pwerus a dibynadwy ar gyfer tasgau rheoli dŵr heriol. Gyda dyluniad cadarn a modur gallu uchel, mae'n trin llawer iawn o ddŵr yn ddiymdrech ar gyfer cymwysiadau megis prosesau diwydiannol, rheoli llifogydd, a dyfrhau amaethyddol. Mae'r gwaith adeiladu tanddwr yn sicrhau gweithrediad tawel a gosodiad hawdd. Wedi'i saernïo o ddeunyddiau gwydn, mae'n rhagori mewn amodau tanddwr ac yn cynnig ymwrthedd cyrydiad ar gyfer-dibynadwyedd hirdymor. Wedi'i gynllunio ar gyfer effeithlonrwydd, mae'r pwmp hwn yn gwarantu'r perfformiad gorau posibl, gan ei wneud yn ddewis hanfodol i ddefnyddwyr sy'n ceisio datrysiad perfformiad dibynadwy ac uchel ar gyfer anghenion trosglwyddo dŵr a draenio ar raddfa fawr.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | modur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Dwr tanddwr |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3 ~ 360kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 5~750m³/h |
| Pen | 25~1000m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Diagram strwythur

Nodweddion Cynnyrch
Effeithlonrwydd Uchel ac Arbed Ynni:Mae pympiau hunan-preimio yn defnyddio model hydrolig uwchraddol, gan arwain at effeithlonrwydd 3% i 5% yn uwch na phympiau preimio confensiynol. At hynny, mae eu dyluniad cryno a'u sŵn gweithredu isel yn cyfrannu'n sylweddol at arbedion ynni.
Gallu Rhyddhau Carthffosiaeth Cryf:Mae pympiau hunan-preimio yn defnyddio dyluniad impeller gwrthglocsio arbennig, gan sicrhau gweithrediad effeithlon ac atal clocsio. Mae eu cyfradd llif uchel yn caniatáu iddynt drin hylifau sy'n cynnwys gronynnau solet mawr a ffibrau hir.
Hunan Ardderchog-Perfformiad Preimio:Fel arfer mae gan bympiau hunan-preimio o tua 5 metr. Nid oes angen falf droed na dyfais fewnfa dŵr ar y pympiau hyn, ac maent yn tynnu hylif i mewn yn awtomatig heb gymorth allanol.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: pwmp dŵr tanddwr mawr, Tsieina gweithgynhyrchwyr pwmp dŵr tanddwr mawr
Paramedrau Cynhyrchion
| Cyfradd Llif(Q): | 5~750m³/h |
| Pen(H): | 25~1000m |
| Pwysau: | 0.25MPa ~ 10MPa (2.5Bar ~ 100Bar) |
| Pwer: | 3 ~ 360kw |
| Tymheredd hylif: | 0 gradd ~ 120 gradd (32 gradd F ~ 248 gradd F) |
| Deunydd: | Haearn Bwrw / Haearn Hydwyth / Dur Bwr / Dur Di-staen, ac ati |
| Cais: | Yn addas ar gyfer cymeriant dŵr tanddaearol, dyfrhau tir fferm, mentrau trefol, diwydiannol a mwyngloddio prosiectau cyflenwad dŵr a draenio, datblygu a defnyddio geothermol, prosiectau gwresogi gaeaf, ac ati. |
Pâr o
Pwmp Dwr tanddwrAnfon ymchwiliad









