Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Allgyrchol Aml-gam Fertigol Ysgafn
Mae pwmp allgyrchol aml-gam fertigol ysgafn yn fath o bwmp sy'n cynnwys nifer o impelwyr neu gamau wedi'u pentyrru un ar ben y llall. Mae gan bob cam impeller cylchdroi sy'n defnyddio grym allgyrchol i gynhyrchu pwysau a symud hylif trwy'r system. Gelwir y pympiau yn "fertigol" oherwydd eu bod wedi'u gosod yn fertigol, gyda'r impellers wedi'u pentyrru ar ben ei gilydd, ac yn "ysgafn" oherwydd eu bod wedi'u cynllunio ar gyfer cymwysiadau llai a chyfraddau llif is o'u cymharu â phympiau allgyrchol eraill.
Paramedr Cynnyrch
Pwmp Allgyrchol Aml-gam Fertigol Ysgafn
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.1 ~ 132kw |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 150mm |
| Llif | 1.4~160m³/h |
| Pen | 10~160m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / stei di-staen |
Cynhyrchion Fideo

Diwydiant cemegol:Defnyddir pympiau allgyrchol aml-gam fertigol ysgafn yn aml i gludo hylifau neu gemegau cyrydol, megis cludo olew crai, cylchrediad hylif yn y broses fireinio, ac ati.
Diwydiannau fferyllol a bwyd:Yn addas ar gyfer cludo hylifau glân, fel dŵr yfed, dŵr ethylene glycol, ac ati.
Peirianneg ddinesig:Gall pympiau allgyrchol aml-gam fertigol ysgafn ddarparu digon o ben ac maent yn addas ar gyfer systemau cyflenwi dŵr adeiladau uchel i gludo dŵr i bob llawr o adeiladau uchel.
System atgyfnerthu tân:Defnyddir mewn systemau amddiffyn rhag tân trefol i sicrhau cyflenwad sefydlog o ddŵr tân.
Nodweddion Cynnyrch
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni:Mae'r pwmp allgyrchol aml-gam fertigol ysgafn yn mabwysiadu dyluniad hydrolig uwch a modur arbed ynni effeithlonrwydd uchel, ynghyd â thechnoleg deinameg hylif cyfrifiadol CFD, i wneud y gorau o ddyluniad sianel llif y pwmp, gan sicrhau effeithlonrwydd uchel o dan bwysau uchel a llif mawr, gan leihau'r defnydd o ynni yn effeithiol.
Strwythur cryno:Mae'r strwythur yn gryno ac mae'n meddiannu ardal fach, sy'n addas ar gyfer cymwysiadau â gofod cyfyngedig. Mae ei strwythur piblinell fertigol yn caniatáu gosod mewnfa ac allfa'r pwmp mewn unrhyw safle a chyfeiriad y biblinell fel falf, gan arbed gofod gosod ymhellach.
Gweithrediad llyfn:Gan ddefnyddio deunyddiau o ansawdd uchel a thechnoleg gweithgynhyrchu manwl gywir, mae'r modur a'r pwmp wedi'u cysylltu'n uniongyrchol, sy'n symleiddio'r strwythur trawsyrru canolraddol, yn gwella sefydlogrwydd gweithrediad, yn lleihau sŵn a dirgryniad, ac yn gwneud i'r uned redeg yn llyfn, yn ddiogel ac yn ddibynadwy.
Cynnal a chadw hawdd:Mae gan y pwmp allgyrchol aml-gam fertigol ysgafn strwythur syml ac mae'n hawdd ei gynnal. Gellir dadosod a disodli gwahanol gydrannau'r pwmp yn hawdd, a gellir disodli rhannau'n gyflym i leihau amser segur.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau uwch o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonu'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n bwrw ymlaen yn barhaus. gan arloesi a datblygu, mae wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn-arfer tymor hir, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod sy'n dechnegol gymwys a-tîm gwasanaeth gwerthu i leddfu eich pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp allgyrchol multistage fertigol ysgafn, Tsieina golau fertigol multistage allgyrchol pwmp gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 1.4~160m³/h |
| Pen(H): | 10~160m |
| Pwysau: | 0.1MPa~1.6MPa(1Bar~16Bar) |
| Pwer: | 1.1 ~ 132kw |
| Tymheredd hylif: | -20 gradd ~ 150 gradd (-4 gradd F-302 gradd F) |
| Deunydd: | Haearn Bwrw / Haearn Hydwyth / Dur Bwr / Dur Di-staen, ac ati |
| Cais: | Yn addas ar gyfer gwasgedd neu gylchrediad dŵr oer a poeth mewn -adeiladau uchel, mwyngloddiau dwfn, cyfleusterau ymladd tân neu hylif tebyg iddynt. |
Anfon ymchwiliad













