Pwmp Dwr Echelinol
Pennaeth(H):10-260m
Pwysedd:0.1MPa-0.26MPa(1Bar-26Bar)
Calibre: Llai na neu'n hafal i 1200mm
Pŵer: 11-2240kw
Tymheredd canolig:-20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-302 gradd F)(uwch na 80 gradd , nodwch)
Deunydd: haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, anghenion cymhwyso gwahanol.
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Dwr Echelinol

Mae pwmp dŵr echelinol yn fath o bwmp allgyrchol sydd wedi'i gynllunio i symud dŵr i gyfeiriad sy'n gyfochrog â'r siafft pwmp, yn hytrach nag allan yn rheiddiol fel y mwyafrif o bympiau allgyrchol. Nodweddir y pympiau hyn gan eu impelwyr llif echelinol, sy'n tynnu dŵr yn echelinol ac yna'n ei ddiarddel i'r un cyfeiriad, gan arwain at lwybr llif llyfn, llinellol. Defnyddir pympiau dŵr echelinol yn gyffredin mewn cymwysiadau lle mae angen symud llawer iawn o ddŵr ar bwysau cymharol isel a lle mae cyfyngiadau gofod neu ystyriaethau gosod yn ffafrio dyluniad cryno, fertigol.
Gellir defnyddio pwmp casio cyfaint echelinol fel draeniad neu gyflenwad dŵr a phympiau draenio mewn ffatrïoedd, dinasoedd, gorsafoedd pŵer, cadwraeth dŵr, petrolewm, peirianneg, ac ati, a gellir ei ddefnyddio hefyd mewn diwydiannau megis dyfrhau tir fferm.
Paramedr Cynnyrch
Pwmp Dwr Echelinol
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel neu fodur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 11 ~ 2240kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Llif | 50~18000m³/h |
| Pen | 10~260m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Fideo Cynnyrch

Nodweddion Cynnyrch
Mae ein cwmni yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn cynhyrchu D, DF, DY, MD ac eraill un-sugno aml-gam segmentu allgyrchol pumps.It yw'r gwneuthurwr pwmp aml-gam mwyaf yng Nghanol a De China.It wedi mwy na 30 blynyddoedd o hanes cynhyrchu, mae gan y gyfres cynnyrch fanylebau cyflawn ac ystod eang o gymwysiadau.
Mae'r pwmp Math D yn amlbwrpas iawn a gall drin dŵr glân heb ronynnau solet. Mae hyn yn gwneud pwmp dŵr pwysedd uchel aml-gam yn ddewis perffaith i lawer o ddiwydiannau. Mae pwmp allgyrchol aml-gam llorweddol yn hawdd i'w weithredu a'i gynnal, gan wneud pwmp aml-gam pwysedd uchel yn bwmp delfrydol i'r rhai sydd eisiau datrysiad syml ond dibynadwy ar gyfer eu hanghenion cludo hylif. P'un a ydych chi'n defnyddio pwmp aml-gam llorweddol i gludo dŵr neu hylifau eraill sydd â phriodweddau ffisegol a chemegol tebyg i ddŵr glân, y pwmp Math D yw'r dewis perffaith.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o garbid arwyneb, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp dŵr echelinol, gweithgynhyrchwyr pwmp dŵr planau echelinol Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Llif(Q): | 50-18000m³/ H |
| Pen(H): | 10-260m |
| Pwysau: | 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar) |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Pwer: | 11-2240kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F)(uwch na 80 gradd , nodwch) |
| Deunydd: | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati |
| Cwmpas y cais: | Mae'r pwmp hollti sugno dwbl S-math yn bwmp allgyrchol hollt sugno dwbl llorweddol polyn sengl a ddatblygwyd gan ein ffatri. Mae'n gynnyrch effeithlon sy'n arbed ynni sy'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol a threfol a phympiau draenio. Gellir ei ddefnyddio fel pwmp draenio neu gyflenwad dŵr ar gyfer ffatrïoedd, dinasoedd, gorsafoedd pŵer, cadwraeth dŵr, petrolewm, peirianneg, a diwydiannau eraill. Gellir ei ddefnyddio hefyd ar gyfer dyfrhau amaethyddol a diwydiannau eraill. |
Nesaf
Pwmp Llif CymysgAnfon ymchwiliad











