Pwmp achos hollti sugno dwbl
Pen(H): 10-260m
Pwysau: 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar)
Calibre: Llai na neu'n hafal i 1200mm
Pwer: 11-2240kw
Tymheredd canolig: -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch)
Deunydd: Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Mae'r pwmp cas hollt sugno dwbl yn cyfuno dyluniad un cam â gallu sugno dwbl, gan sicrhau cyn lleied â phosibl o ynni a gollir a'r perfformiad hydrolig gorau posibl. Mae ei adeiladwaith garw yn sicrhau gwydnwch, tra bod y tai rhanedig yn symleiddio'r gwaith cynnal a chadw ac yn lleihau amser segur. Fe'i defnyddir yn eang mewn cyflenwad dŵr diwydiannol, systemau HVAC, trin dŵr trefol, prosesau petrocemegol, dyfrhau amaethyddol a diwydiannau eraill.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel neu fodur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp un cam |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 11-2240kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Llif | 50-18000m³/ H |
| Pen | 10-260m |
| Deunydd |
Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Diagram strwythur


Nodweddion strwythurol
Casio: Y casin pwmp yw cragen allanol y pwmp ac mae'n darparu cefnogaeth strwythurol. Mae'r casin pwmp yn gartref i'r impeller a'r volute, sydd wedi'u cynllunio i helpu i optimeiddio llif hylif a lleihau colled ynni.
Impeller: Mae'r impeller yn gydran cylchdroi sy'n cynnwys llafnau crwm neu vanes. Mae'n gyfrifol am roi egni i'r hylif trwy gynyddu ei gyflymder a'i gyfeirio at y cyfaint.
Volute: Mae'r volute yn siambr grwm o amgylch y impeller. Mae'n trosi egni cinetig yr hylif yn egni pwysau trwy ehangu'r ardal llif yn raddol, a thrwy hynny gynyddu pwysedd yr hylif wrth iddo lifo allan o'r pwmp.
Siafft: Mae'r siafft yn cysylltu'r impeller i'r system modur neu yrru. Mae'n trosglwyddo pŵer cylchdroi'r modur i'r impeller, gan achosi iddo gylchdroi a gwthio'r hylif.
Bearings: Mae Bearings yn cynnal y siafft gylchdroi o fewn y casin pwmp achos hollt sugno dwbl. Mae'r Bearings yn caniatáu i'r siafft gylchdroi'n rhydd, sy'n lleihau ffrithiant ac yn caniatáu gweithrediad llyfn.
Morloi mecanyddol: Defnyddir morloi mecanyddol i atal gollyngiadau rhwng y siafft gylchdroi a'r tai sefydlog. Maent yn sicrhau sêl dynn i gynnal effeithlonrwydd y pwmp ac atal colli hylif.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

Tagiau poblogaidd: pwmp achos hollti sugno dwbl, gweithgynhyrchwyr pwmp achos hollti sugno dwbl Tsieina
Paramedrau Cynnyrch
| Llif(Q): | 50-18000m³/ H |
| Pen(H): | 10-260m |
| Pwysau: | 0.1MPa-2.6MPa(1Bar-26Bar) |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Pwer: | 11-2240kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -150 gradd (-4 gradd F-482 gradd F) (uwchlaw 80 gradd, nodwch) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati |
| Cwmpas y cais: | Mae'r pwmp hollti sugno dwbl math S- yn bwmp allgyrchol hollt llorweddol sugno dwbl polyn sengl llorweddol a ddatblygwyd gan ein ffatri. Mae'n gynnyrch effeithlon sy'n arbed ynni sy'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol a threfol a phympiau draenio. Gellir ei ddefnyddio fel pwmp draenio neu gyflenwad dŵr ar gyfer ffatrïoedd, dinasoedd, gorsafoedd pŵer, cadwraeth dŵr, petrolewm, peirianneg, a diwydiannau eraill. Gellir ei ddefnyddio hefyd ar gyfer dyfrhau amaethyddol a diwydiannau eraill. |
Anfon ymchwiliad










