Pwmp Cylchrediad Olew Thermol
Pen(H): 16 ~ 1400m
Pwysau: 0.16MPa ~ 14MPa (1.6Bar ~ 140Bar)
Pŵer: Yn ôl gludedd a disgyrchiant penodol yr hylif.
Tymheredd Hylif: -80 gradd ~ 450 gradd (-112 gradd F ~ 842 gradd F)
Deunydd: Dur Cast / Dur Di-staen / Dur sy'n Gwrthsefyll Gwres, ac ati
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Mae'r pwmp cylchrediad olew thermol yn bwmp effeithlonrwydd uchel sydd wedi'i gynllunio ar gyfer y system cylchrediad olew thermol. Ei brif swyddogaeth yw cludo'r cludwr gwres ac mae'n cyfateb yn ddelfrydol ar gyfer offer cyfnewid gwres. Mae gan y pwmp hwn strwythur afradu gwres hunan-gwresogi unigryw, gan ddisodli'r dull oeri dŵr traddodiadol, gan wneud strwythur yr offer yn fwy cryno, yn fach o ran maint, yn is mewn cost gweithredu, yn sefydlog mewn perfformiad ac yn wydn.
Disgrifiad Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp -cam sengl |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | Dewiswch yn ôl gludedd a disgyrchiant penodol yr hylif |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 5.5-1800m³/ h |
| Pen | 16-1400m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Fideo Cynnyrch
Nodweddion Cynnyrch
Ymwrthedd Cemegol: Wedi'u gwneud â deunyddiau megis dur di-staen, PTFE, a PVDF, gall y pympiau hyn wrthsefyll cemegau cyrydol a sgraffiniol.
Diogelwch: Mae'r dyluniad yn lleihau'r risg o ollyngiadau ac amlygiad i gemegau peryglus, gan wella diogelwch yn y gweithle.
Amlochredd: Yn gallu trin cemegau amrywiol gyda gwahanol gludedd a thymheredd.
Pwer sugno uchel:Wedi'i beiriannu i ddarparu galluoedd sugno cryf, gan alluogi'r pwmp i drin hylifau gludedd uchel neu drosglwyddo cemegau o leoliadau storio o dan y ddaear neu o bell.
Costau Gweithredol Llai:Mae deunyddiau gwydn a dyluniad effeithlon yn arwain at ofynion cynnal a chadw is a defnydd o ynni, gan gyfrannu at arbedion cost dros oes y pwmp.
Effeithlonrwydd Gweithredol:Mae gallu sugno uchel a chydnawsedd cemegol yn sicrhau gweithrediadau prosesu, trosglwyddo a llenwi effeithlon, hyd yn oed gyda hylifau heriol.
Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

Tagiau poblogaidd: Pwmp Cylchrediad Olew Thermol, gweithgynhyrchwyr Pwmp Cylchrediad Olew Thermol Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 5.5~1800m³/h |
| Pen(H): | 16~1400m |
| Pwysau: | 0.16MPa~14MPa(1.6Bar~140Bar) |
| Pwer: | Yn ôl gludedd a disgyrchiant penodol yr hylif. |
| Tymheredd hylif: | -80 gradd ~ 450 gradd (-112 gradd F ~ 842 gradd F) |
| Deunydd: | Dur Cast / Dur Di-staen / Dur sy'n Gwrthsefyll Gwres, ac ati |
| Cwmpas y cais: | a ddefnyddir i gludo hylifau tymheredd isel neu uchel, hylifau niwtral neu gyrydol, glân neu hylifau sy'n cynnwys gronynnau solet, hylifau na chaniateir eu halogi, ac ati. Yn addas ar gyfer diwydiant cemegol, puro olew, gwneud papur, mireinio siwgr, bwyd, fferyllol, synthesis Ffibr a diwydiannau eraill. |
Anfon ymchwiliad










