Pwmp Cylchrediad Olew Poeth Tymheredd Uchel
Lifft: 16 ~ 1400m
Calibre: Llai na neu'n hafal i 600mm
Pŵer: Yn ôl gludedd a disgyrchiant penodol yr hylif
Tymheredd: -80 gradd ~ 450 gradd (mae angen nodi'r tymheredd)
Deunydd: dur bwrw / dur di-staen / dur sy'n gwrthsefyll gwres, ac ati.
Disgrifiad
Paramedrau technegol
-Pwmp Cylchrediad Olew Poeth Tymheredd Uchel

Mae pwmp cylchrediad olew poeth tymheredd uchel yn offer allweddol ar gyfer cludo olew trosglwyddo gwres tymheredd uchel mewn cynhyrchu diwydiannol. Y brif egwyddor waith yw gyrru'r siafft pwmp i gylchdroi trwy'r modur, fel bod y impeller yn y pwmp yn cynhyrchu grym allgyrchol, a thrwy hynny sugno olew poeth o'r fewnfa, ac ar ôl cael ei gywasgu a'i gyflymu gan y impeller, caiff ei ollwng o'r allfa. Trwy gylchrediad parhaus, cedwir yr olew poeth ar dymheredd a phwysau penodol yn y system i fodloni gofynion y broses gynhyrchu.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Modur Trydan / Injan Diesel |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp -cam sengl |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | Yn ôl gludedd a disgyrchiant penodol yr hylif |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 5.5-1800m³/ h |
| Pen | 16-1400m |
| Deunydd | dur bwrw/dur di-staen/-dur gwrthsefyll gwres, ac ati. |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
1. Mae'r corff pwmp wedi'i wneud o ddur di-staen o ansawdd uchel, sydd ag ymwrthedd cyrydiad da a pherfformiad tymheredd uchel, a gall wrthsefyll erydiad a chorydiad olew poeth tymheredd uchel.
2. Mae'r impeller yn mabwysiadu dyluniad arbennig, gyda llif a phen mawr, a all wella effeithlonrwydd cyflwyno'r pwmp yn effeithiol.
3. Mae'r strwythur selio yn mabwysiadu cyfuniad o sêl fecanyddol a sêl pacio i sicrhau bod y pwmp yn gweithredu'n sefydlog yn y tymor hir ac yn atal gollyngiadau yn effeithiol.
4. Mae'r dwyn wedi'i iro â saim tymheredd uchel, sydd â gwrthiant gwisgo da a gwrthiant tymheredd uchel, a gall sicrhau bod y pwmp yn gweithredu yn y tymor hir.
5. Mae'r modur yn mabwysiadu dyluniad atal ffrwydrad, sy'n ddiogel ac yn ddibynadwy ac yn cwrdd â safonau a manylebau perthnasol.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

Tagiau poblogaidd: tymheredd uchel pwmp cylchrediad olew poeth, Tsieina tymheredd uchel gweithgynhyrchwyr pwmp cylchrediad olew poeth
Paramedrau cynnyrch
| Llif: | 5.5~1800m/h |
|
Lifft: |
16~1400m |
|
Calibre: |
Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Pwer: | Yn ôl gludedd a disgyrchiant penodol yr hylif |
| Tymheredd: | -80 gradd ~ 450 gradd (mae angen nodi'r tymheredd) |
| Deunydd: | dur bwrw/dur di-staen/-dur gwrthsefyll gwres, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Yn addas ar gyfer cludo amrywiol hylifau niwtral a chyrydol diwydiannau petrocemegol, a phrosesu glo Peirianneg ddiwydiannol a cryogenig; diwydiant cemegol, diwydiannau papur a siwgr a diwydiannau prosesau cyffredinol; gweithfeydd cyflenwi dŵr, gweithfeydd dihalwyno, gweithfeydd pŵer, systemau gwresogi a thymheru, peirianneg diogelu'r amgylchedd, adeiladu llongau a diwydiannau alltraeth, ac ati. |
Anfon ymchwiliad











