Disgrifiad
Paramedrau technegol
Peirianneg Pwmp Magnetig Plastig

Mae pwmp magnetig plastig peirianneg yn fath arbennig o bwmp trosglwyddo magnetig, wedi'i wneud yn bennaf o blastig peirianneg. O'i gymharu â phympiau traddodiadol, mae'n mabwysiadu'r egwyddor o drosglwyddo magnetig ac nid oes angen seliau siafft, gan atal problemau gollyngiadau yn effeithiol. Defnyddir y math hwn o bwmp fel arfer i gludo hylifau cyrydol, gwenwynig neu dymheredd uchel, ac mae ei ddeunydd plastig peirianneg yn rhoi ymwrthedd cyrydiad da iddo. Mae pympiau magnetig plastig peirianneg yn addas ar gyfer diwydiant cemegol, electroplatio, meteleg a meysydd eraill, ac mae ganddynt fanteision ymwrthedd cyrydiad, ymwrthedd tymheredd uchel a dim gollyngiad.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp un cam |
| Cais | Diwydiant modurol, diwydiant biodanwydd, Trin dŵr yfed, Tai domestig, diwydiant bwyd a diod |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.5-110kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Llif | 0.9-50m³/ H |
| Pen | 3-50m |
| Deunydd | Fflworoplastig / aloi / dur di-staen |
Fideo cynhyrchion
Nodweddion Cynnyrch
Mae nodweddion cynnyrch pympiau magnetig plastig peirianneg yn cynnwys ymwrthedd tymheredd uchel, sefydlogrwydd cemegol, dyluniad ysgafn, dim gollyngiad, a chost cynnal a chadw isel. Fe'u defnyddir yn eang mewn meysydd diwydiannol sy'n trin hylifau cyrydol, gwenwynig neu dymheredd uchel. Mae'r dewis o blastig peirianneg yn rhoi ymwrthedd cyrydiad rhagorol i'r pwmp a gall weithredu'n sefydlog mewn amgylcheddau cemegol llym. Maent yn addas ar gyfer rhai diwydiannau arbennig megis electroplatio, meteleg, ac ati.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW PRIS Y CYNNYRCH?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: peirianneg pwmp magnetig plastig, Tsieina peirianneg gweithgynhyrchwyr pwmp magnetig plastig
Paramedrau cynnyrch
| Llif: | 0.9~50m³/h |
| Pennaeth: | 3~50m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Pwer: | 1.5 ~ 110kw |
| Tymheredd canolig: | 0~150 gradd |
| Deunydd: | Fflworoplastig / aloi / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Gall gludo'r rhan fwyaf o atebion asid, alcali a halen ac mae hefyd yn agored i'r awyrgylch awyr agored, felly mae ganddo ymwrthedd cyrydiad da. |
Anfon ymchwiliad












