Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Magnetig wedi'i Leinio â Fflworin

Mae pwmp magnetig wedi'i leinio â fflworin yn bwmp diwydiannol arbennig sy'n cyfuno leinin fflworoplastig a thechnoleg gyriant magnetig. Fe'i cynlluniwyd ar gyfer cyfleu cyfryngau cyrydol, fflamadwy, ffrwydrol neu wenwynig iawn. Ei nodwedd graidd yw ei fod yn trosglwyddo pŵer trwy gyplu magnetig digyswllt, gan osgoi'r risg o ollwng morloi mecanyddol traddodiadol. Ar yr un pryd, mae fflworoplastig leinin (fel PTFE, PFA, ac ati) yn darparu ymwrthedd cyrydiad rhagorol a gall chwarae rhan ragorol hyd yn oed mewn amgylcheddau diwydiannol llym. Fe'i defnyddir fel arfer mewn meysydd cemegol, fferyllol, electroplatio a meysydd eraill.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp un cam |
| Cais | Diwydiant modurol, diwydiant biodanwydd, Trin dŵr yfed, Tai domestig, diwydiant bwyd a diod |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.5-110kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Llif | 0.9-50m³/ H |
| Pen | 3-50m |
| Deunydd | Fflworoplastig / aloi / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Strwythur gyriant magnetig:yn mabwysiadu rotor magnetig allanol a thrawsyriant cyplu rotor magnetig mewnol, dyluniad wedi'i selio'n llwyr, a dim gollyngiadau.
Gwrthiant cyrydiad cryf:mae casin pwmp, impeller a rhannau llif eraill wedi'u leinio â fflworoplastigion (fel PTFE, PFA), sy'n addas ar gyfer y rhan fwyaf o gyfryngau cyrydol fel asid hydroclorig, asid sylffwrig, asid nitrig, asid hydrofluorig, a thoddyddion organig (tymheredd rhwng -20 gradd a 120 gradd).
Gweithrediad diogel heb ollyngiadau:nid oes angen morloi deinamig ar yriant magnetig, mae'n datrys problem gollyngiadau pympiau traddodiadol yn llwyr, ac mae'n arbennig o addas ar gyfer cludo cyfryngau gwenwynig, fflamadwy neu burdeb uchel.
Cynnal a chadw cyfleus:dim morloi mecanyddol a rhannau gwisgo sêl siafft, gan leihau amlder cynnal a chadw ac amser segur.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: fflworin leinio pwmp magnetig, fflworin Tsieina leinio pwmp magnetig gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Llif: | 0.9~50m³/h |
| Pennaeth: | 3~50m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 100mm |
| Pwer: | 1.5 ~ 110kw |
| Tymheredd canolig: | 0 ~ 150 gradd |
| Deunydd: | Fflworoplastig / aloi / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Gall gludo'r rhan fwyaf o atebion asid, alcali a halen ac mae hefyd yn agored i'r awyrgylch awyr agored, felly mae ganddo ymwrthedd cyrydiad da. |
Anfon ymchwiliad










