Pwmp Dŵr Porthiant Boeler Allgyrchol
Pen: 50 ~ 1800m
Calibre: Llai na neu'n hafal i 300mm
Pwer: 3 ~ 1600kw
Tymheredd canolig: -20 gradd ~ 150 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd)
Deunydd: Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati.
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Dŵr Porthiant Boeler Allgyrchol
Mae pwmp porthiant boeler allgyrchol yn bwmp dŵr a ddefnyddir i ddosbarthu dŵr o'r system dŵr porthiant i'r boeler i'w wresogi. Mae'n offer boeler cyffredin a ddefnyddir yn eang mewn meysydd diwydiannol a masnachol.
Egwyddor weithredol pwmp dŵr porthiant boeler allgyrchol yw defnyddio cylchdroi'r impeller i gynhyrchu grym allgyrchol i anfon dŵr i'r bibell ar gyflymder uchel. Mae gan y math hwn o bwmp dŵr fanteision effeithlonrwydd a dibynadwyedd uchel, a all wella effeithlonrwydd a sefydlogrwydd gweithredol y boeler.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3 ~ 1600kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 3.7~1350m³/h |
| Pen | 50~1800m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Gwydnwch- Mae ein pympiau bwydo boeler allgyrchol wedi'u cynllunio i wrthsefyll amgylcheddau garw a darparu blynyddoedd o wasanaeth. Wedi'u hadeiladu o -deunyddiau o ansawdd uchel, mae gan y pympiau hyn y cryfder a'r gwydnwch angenrheidiol i ymdrin ag unrhyw her.
Effeithlonrwydd- Mae ein pympiau porthiant boeler allgyrchol wedi'u cynllunio i sicrhau'r perfformiad gorau posibl o ran effeithlonrwydd, llif a phwysau gollwng. Ymhellach, maent yn cynnwys gofynion NPSH (Pen Sugno Net Positif) isel, sy'n helpu i leihau'r risg o geudod.
Cryfder- Mae ein pympiau bwydo boeler allgyrchol yn gryno ac yn hawdd eu gosod mewn mannau tynn. Mae eu hôl troed llai yn eu gwneud yn ddelfrydol ar gyfer gweithfeydd pŵer llai.
Cynnal a Chadw Isel- Mae ein pympiau porthiant boeler allgyrchol wedi'u cynllunio i fod angen ychydig iawn o waith cynnal a chadw, gan helpu i leihau amser segur a chostau atgyweirio.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: boeler allgyrchol pwmp dŵr porthiant, Tsieina boeler allgyrchol porthiant pwmp dŵr gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Ystod llif: | 3.7~1350m³/h |
| Pennaeth: | 50~1800m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 3 ~ 1600kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~150 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Cludo dŵr glân neu hylifau arbennig nad ydynt yn cynnwys neu'n cynnwys ychydig bach o ronynnau solet, a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol, mwyngloddio a threfol a draenio, cyflenwad dŵr dan bwysau ar gyfer adeiladau uchel, dyfrhau chwistrellu gardd, gwasgedd tân, danfon dŵr pellter hir, gwresogi, ystafelloedd ymolchi a gwasg cylchrediad dŵr poeth ac oer arall. |
Anfon ymchwiliad











