Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Mae pympiau allgyrchol llorweddol effeithlonrwydd uchel wedi'u dylunio ar sail egwyddor grym allgyrchol. Mae'r llafnau impeller cylchdroi cyflymder uchel yn gyrru'r dŵr i gylchdroi a thaflu'r dŵr allan, a thrwy hynny gyflawni pwrpas cludo. Gall pympiau allgyrchol llorweddol effeithlonrwydd uchel drosi egni mecanyddol yn symudiad hylif i'r eithaf tra'n lleihau colled ynni. Maent yn addas ar gyfer cludo dŵr glân a hylifau eraill sydd â phriodweddau ffisegol a chemegol tebyg i ddŵr glân.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3 ~ 1600kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 3.7~1350m³/h |
| Pen | 50~1800m |
Cynhyrchion Fideo
Strwythurol


Ceisiadau
- Cyflenwad dŵr a draeniad ar gyfer {0}adeiladau uchel
- Cyflenwad dŵr ar gyfer diffodd tân mewn adeiladau
- Cyflenwad dŵr a draeniad ar gyfer ffatrïoedd a mwyngloddiau
- Cludiant-pellter hir
- Pwysau cylch cynhyrchu
Nodweddion Cynnyrch
Mae gan bympiau allgyrchol aml-gam llorweddol effeithlonrwydd uchel nodweddion effeithlonrwydd uchel, ystod perfformiad eang, gweithrediad diogel a sefydlog, sŵn isel, bywyd hir, a gosod a chynnal a chadw hawdd. Fe'i defnyddir yn bennaf i gludo dŵr glân neu hylifau eraill sydd â phriodweddau ffisegol a chemegol tebyg i ddŵr. Mae'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr a draenio adeiladau trefol uchel, dŵr ar gyfer ymladd tân, cyflenwad dŵr a draenio ffatrïoedd a mwyngloddiau, danfon dŵr pellter hir, dŵr mewn cylchoedd proses gynhyrchu, cylchoedd HVAC, dŵr domestig, a llawer o ddibenion eraill.

Ardystiad

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: Effeithlonrwydd uchel multistage allgyrchol pwmp, Tsieina Effeithlonrwydd uchel multistage allgyrchol pwmp gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Ystod llif: | 3.7~1350m³/h |
| Pennaeth: | 50~1800m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 3 ~ 1600kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~150 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Cludo dŵr glân neu hylifau arbennig nad ydynt yn cynnwys neu'n cynnwys ychydig bach o ronynnau solet, a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol, mwyngloddio a threfol a draenio, cyflenwad dŵr dan bwysau ar gyfer adeiladau uchel, dyfrhau chwistrellu gardd, gwasgedd tân, cyflenwad dŵr pellter hir, gwresogi, ystafelloedd ymolchi a gwasgeddiad cylchrediad dŵr poeth ac oer arall a chynnal offer ac ati. |
Nesaf
Pwmp Adran Ring Aml-gamAnfon ymchwiliad










