Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Mae pwmp adran cylch aml-gam yn fath o bwmp allgyrchol a nodweddir gan ei ddyluniad unigryw, lle mae camau impeller lluosog wedi'u lleoli o fewn adrannau cylch ar wahân sy'n cael eu bolltio gyda'i gilydd. Mae'r cyfluniad hwn yn caniatáu i'r pwmp gynhyrchu pen uchel mewn ffactor ffurf gryno. Mae'r dyluniad yn fodiwlaidd iawn, gyda phob adran gylch fel arfer yn cynnwys un impeller, tryledwr, a sianeli dychwelyd i arwain yr hylif o un cam i'r llall. Mae'r math hwn o bwmp yn arbennig o addas ar gyfer cymwysiadau sy'n gofyn am bwysau uchel a chyfraddau llif cymedrol i uchel, ac fe'i defnyddir yn helaeth mewn cyflenwad dŵr, dŵr porthiant boeler, dihalwyno a phrosesau diwydiannol.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel neu fodur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3 ~ 1600kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 3.7~1350m³/h |
| Pen |
50~1800m |
Cynhyrchion Fideo
Diagram strwythur

| 1, adran Linlet | 13, Chwarren pacio / chwarren selio peiriant |
| 2, Adran ganol | 14, Pacio / sêl fecanyddol |
| 3, adran allfa | 15, Modrwy pacio |
| 4, Gwiail tywys | 16, Gan ddwyn rhannau |
| 5, ceiliog y canllaw terfynol | 17, Gorchudd cynffon |
| 6, impeller cam blaen | 18,0-sêl cylch |
| 7, camimpeller olaf | 19, cylch cydbwysedd |
| 8, Siafft | 20, Set cylch cydbwysedd |
| 9, llawes siafft | 21, plât cydbwysedd |
| 10, cylch selio cam blaen | 22, Cydrannau tiwb cydbwysedd |
| 11, (cam olaf) cylch selio | 23, Tynhau'r bolltau |
| 12, llawes ceiliog canllaw |
Nodweddion Cynnyrch
Mae gan y Pwmp Adran Cylch aml-gam nodweddion effeithlonrwydd uchel, ystod perfformiad eang, gweithrediad diogel a sefydlog, sŵn isel, bywyd hir, gosod a chynnal a chadw hawdd, ac ati Fe'i defnyddir i gludo dŵr glân neu hylifau eraill sydd â phriodweddau ffisegol a chemegol tebyg i ddŵr. Gellir ei ddefnyddio hefyd i gludo dŵr poeth, olew, cyfryngau cyrydol neu sgraffiniol trwy newid deunydd y rhannau llif pwmp, y ffurf selio ac ychwanegu system oeri.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: pwmp adran cylch aml-gam, gweithgynhyrchwyr pwmp adran cylch aml-gam Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Llif: | 3.7~1350m³/h |
| Lifft: | 50~1800m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 3 ~ 1600kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~150 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd) |
| Deunydd: | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Cludo dŵr glân neu hylifau arbennig nad ydynt yn cynnwys neu'n cynnwys ychydig bach o ronynnau solet, a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol, mwyngloddio a threfol a draenio, cyflenwad dŵr dan bwysau ar gyfer adeiladau uchel, dyfrhau chwistrellu gardd, gwasgedd tân, cyflenwad dŵr pellter hir, gwresogi, ystafelloedd ymolchi a gwasgeddiad cylchrediad dŵr poeth ac oer arall a chynnal offer ac ati. |
Anfon ymchwiliad










