Pwmp Slyri Gwasgedd Uchel
Pen(H): 6-118m
Pwysedd: 0.06MPa-1.18MPa
Calibre: Llai na neu'n hafal i 300mm
Pŵer: 1.1-1200kw
Tymheredd canolig: -20 gradd -260 (uwch na 80 gradd , nodwch)
Deunydd: Haearn hydwyth / dur bwrw / metel sy'n gwrthsefyll traul / rwber / dur di-staen, ac ati
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Slyri Gwasgedd Uchel
Mae'r pwmp slyri pwysedd uchel wedi'i ddylunio'n ofalus gyda moduron pwerus a chydrannau hydrolig datblygedig i sicrhau'r perfformiad gorau posibl o dan amodau pwysedd uchel. Mae ei strwythur garw a'i ddeunyddiau sy'n gwrthsefyll traul yn ei gwneud yn ddelfrydol ar gyfer trin slyri sgraffiniol, gan ddarparu gweithrediad dibynadwy ac effeithlon mewn diwydiannau megis mwyngloddio, prosesu mwynau a charthu.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr trydan |
| Cais | Diwydiant mwyngloddio, carthu, mwynglawdd, gwaddod mwg |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.1-1200kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 4.5-5400m³/ H |
| Pen | 6-118m |
| Deunydd | Haearn hydwyth / dur bwrw / metel sy'n gwrthsefyll traul / rwber / dur di-staen, ac ati |
Nodweddion Cynnyrch
Wedi'i gynllunio gyda gwydnwch a hirhoedledd mewn golwg, mae'r pwmp slyri pwysedd uchel hwn yn cynyddu cynhyrchiant ac yn lleihau amser segur, gan ddarparu ateb cost-effeithiol i'r heriau pwmpio anoddaf.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: Beth yw pris y cynnyrch?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp slyri pwysedd uchel, gweithgynhyrchwyr pwmp slyri pwysedd uchel Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Llif(Q): | 4.5-5400m³/ H |
| Pen(H): | 6-118m |
| Pwysau: | 0.06MPa-1.18MPa |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 1.1-1200kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd -260(dros 80 gradd , nodwch) |
| Deunydd: | Haearn hydwyth / dur bwrw / metel sy'n gwrthsefyll traul / rwber / dur di-staen, ac ati |
| Cwmpas y cais: | Fe'i defnyddir yn eang mewn meteleg, mwyngloddio, glo, pŵer trydan, deunyddiau adeiladu a sectorau diwydiannol eraill i gludo slyri sgraffiniol a chyrydol sy'n cynnwys gronynnau solet a hyd yn oed slyri sgraffiniol cryf, crynodiad uchel. Gellir ei redeg mewn cyfres neu gyfochrog yn ôl yr angen. |

Pâr o
Pwmp Swmp SlyriAnfon ymchwiliad













