Disgrifiad
Paramedrau technegol
Disgrifiad Cynnyrch

Mae'r Pwmp Sgriw Trydan yn system trosglwyddo hylif sy'n cael ei bweru gan fodur trydan i yrru pwmp math sgriw. Mae'r pwmp yn defnyddio sgriwiau cylchdroi neu rotorau helical ar gyfer dadleoli positif, gan sicrhau llif cyson a di-dor o hylifau. Mae pympiau sgriw trydan yn adnabyddus am eu hyblygrwydd a'u manwl gywirdeb ac fe'u defnyddir mewn amrywiaeth eang o gymwysiadau diwydiannol.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Sgriw |
| Cais | Trosglwyddo Olew a Nwy, Prosesu Cemegol, Trin Dŵr Gwastraff, Prosesu Bwyd a Diod, Fferyllol, Gweithrediadau Mwyngloddio, Diwydiannau Morol ac Alltraeth. |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 0.75 ~ 37kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 250mm |
| Llif | 0.8~150m³/h |
| Pen | 5-110m |
| Deunydd | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Technoleg Dadleoli Cadarnhaol:Gan weithredu ar yr egwyddor dadleoli positif, mae'r pwmp yn sicrhau llif hylifau sy'n rhydd ac yn gyson. Mae'r nodwedd hon yn ei gwneud yn ddelfrydol ar gyfer cymwysiadau sy'n gofyn am fesuryddion a dosio cywir.
Mecanwaith Sgriw neu Rotor Helical:Yn defnyddio sgriwiau cylchdroi neu rotorau helical i greu siambrau sy'n dal a dadleoli hylif. Mae'r dyluniad hwn yn effeithiol ar gyfer trin ystod eang o hylifau, gan gynnwys hylifau gludiog a-defnyddiau sensitif i gneifio.
Trin Hylif Amlbwrpas:Yn gallu trin hylifau â gludedd amrywiol, gan ei wneud yn addas ar gyfer diwydiannau fel olew a nwy, petrocemegol, cemegau, a mwy.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

Tagiau poblogaidd: pwmp sgriw trydan, gweithgynhyrchwyr pwmp sgriw trydan Tsieina
Paramedrau cynhyrchion
| Cyfradd llif: | 0.8~150m³/h |
| Pennaeth: | 5-110m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 250mm |
| Pwer: | 0.75 ~ 37kw |
| Tymheredd canolig: | 0 ~ 150 gradd |
| Deunydd: | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Ceisiadau: | Trosglwyddo Olew a Nwy, Prosesu Cemegol, Trin Dŵr Gwastraff, Prosesu Bwyd a Diod, Fferyllol, Gweithrediadau Mwyngloddio, Diwydiannau Morol ac Alltraeth. |
Pâr o
Pwmp Bwydo SgriwAnfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd











