Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Bwydo Sgriw

Mae pympiau porthiant sgriw yn bympiau dadleoli positif arbenigol sy'n defnyddio sgriw cylchdroi neu rotor helical i gyflawni dadleoliad positif, gan sicrhau llif hylif cyson, rhydd o guriad. Wedi'u cynllunio ar gyfer cyflenwi hylif a reolir yn fanwl gywir mewn amrywiaeth o brosesau diwydiannol, maent yn ddewis dibynadwy ar gyfer cymwysiadau sy'n gofyn am fesur a dosio cywir.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr trydan |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 0.75-550kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 9-5500m³/ H |
| Pen | 5-110m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Senario Cais
- Trin carthion:Ym maes trin carthion, gall pympiau hunan-breimio drin hylifau sy'n cynnwys gronynnau solet, ffibrau ac amhureddau eraill. Gall ei allu hunan-preimio cryf sicrhau y gall barhau i weithio'n normal pan fo'r hylif yn gludiog neu'n cynnwys swigod, felly mae'n arbennig o addas ar gyfer cynnal offer trin carthffosiaeth.
- Dyfrhau amaethyddol:P'un a yw'n cymryd dŵr o ffynnon neu'n tynnu dŵr o afon neu bwll, gall y pwmp preimio gwblhau'r broses amsugno dŵr yn gyflym a darparu digon o ddŵr ar gyfer y ffermdir.
- Triniaeth ddiwydiannol:Yn y broses gynhyrchu diwydiannol, gellir defnyddio pympiau hunan-priming i drin gwahanol grynodiadau uchel, uchel, tymheredd uchel, amhuredd solet{3}}sy'n cynnwys carthion diwydiannol, megis dŵr gwastraff cemegol, dŵr gwastraff metelegol, dŵr gwastraff tecstilau, dŵr gwastraff prosesu bwyd, ac ati.
Nodweddion Cynnyrch
Mesurydd Hylif trachywiredd:Mae'r Pwmp Bwydo Sgriw yn rhagori mewn mesur hylif manwl gywir, gan ei wneud yn ddewis delfrydol ar gyfer cymwysiadau lle mae dosio cywir a rheoli llif yn hanfodol.
Trin Hylif Amlbwrpas:Yn gallu trin ystod eang o hylifau, gan gynnwys hylifau gludiog, olew, a-sylweddau sy'n sensitif i gneifio. Mae amlbwrpasedd y pwmp yn sicrhau ei fod yn berthnasol ar draws amrywiol ddiwydiannau.
Cyson a Phylsiad-Llif Rhydd:Mae'r mecanwaith dadleoli cadarnhaol yn sicrhau llif cyson a phylsiad o hylifau, gan gyfrannu at brosesau sefydlog a dibynadwy.
Effeithlonrwydd Uchel ac Arbedion Ynni:Mae dyluniad pwmp bwydo sgriw yn hyrwyddo effeithlonrwydd uchel wrth drosglwyddo hylif, gan arwain at ddefnyddio llai o ynni a chostau gweithredu.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: pwmp bwydo sgriw, gweithgynhyrchwyr pwmp bwydo sgriw Tsieina
Paramedrau cynhyrchion
| Cyfradd llif: | 0.8~150m³/h |
| Pennaeth: | 0.6 ~ 1.2MPa |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 250mm |
| Pwer: | 0.75 ~ 37kw |
| Tymheredd canolig: | 0 ~ 150 gradd |
| Deunydd: | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Ceisiadau: Trosglwyddo Olew a Nwy, Prosesu Cemegol, Trin Dŵr Gwastraff, Prosesu Bwyd a Diod, Fferyllol, Gweithrediadau Mwyngloddio, Diwydiannau Morol ac Alltraeth. |
Pâr o
Pwmp Gwactod DŵrNesaf
Pwmp Sgriw TrydanAnfon ymchwiliad











