Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Slwtsh Dŵr Gwastraff

Mae Pwmp Slwtsh Dŵr Gwastraff yn bwmp sydd wedi'i gynllunio'n benodol i gludo llaid, sy'n sgil-gynnyrch lled-solet neu solet o'r broses trin carthffosiaeth. Mae pympiau llaid yn chwarae rhan hanfodol wrth drin yr amhureddau hyn trwy gael gwared ar y slyri hwn yn effeithiol a sicrhau nad yw mater solet yn rhwystro'r system.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Swmp tanddwr |
| Cais | Cyfleustodau Diwydiannol, Diwydiant Mwyngloddio, Golchi a Glanhau, Trafnidiaeth Dŵr Gwastraff a Rheoli Llifogydd |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 0.75-550kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Llif | 9-5500m³/ h |
| Pen | 5-110m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Nodweddion Cynnyrch
Mae pwmp carthffosiaeth yn bwmp dŵr a ddefnyddir yn arbennig i gludo llygryddion sy'n cynnwys gronynnau solet neu ffibrau. Fe'i defnyddir yn helaeth mewn carthion trefol, trin carthffosiaeth drefol, draenio cynhyrchu diwydiannol a meysydd eraill. Mae ganddo nodweddion gwrth-glocsio, gallu rhyddhau carthion cryf, effaith arbed ynni sylweddol, a gweithrediad parhaus.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o garbid arwyneb, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: Beth yw pris y cynnyrch?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp llaid dŵr gwastraff, gweithgynhyrchwyr pwmp llaid dŵr gwastraff Tsieina
Paramedrau Cynhyrchion
| Cyfradd llif: | 9~5500m³/h |
| Pennaeth: | 5~110m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 600mm |
| Pwer: | 0.75~550kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~120 gradd (mae angen esboniad pan fydd yn uwch na 80 gradd ) |
| Deunydd: | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
|
Cwmpas y cais: |
Rheoli Dŵr Islawr, Draenio Gofod Ymlusgo, Draenio Rhodfa ac Iard, Cymwysiadau Masnachol, Sylfeini Adeiladu, Isloriau Masnachol, Modurdai Parcio, Safleoedd Adeiladu, Gweithrediadau Mwyngloddio a Chwareli. |
Anfon ymchwiliad












