Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Aml-gam Fertigol Gwasgedd Uchel
Mae Pwmp Aml-gam Fertigol Pwysedd Uchel yn bwmp dŵr effeithlonrwydd uchel sy'n gallu pwmpio hylif o'r gwaelod i offer storio neu gyflenwi. Mae'n mabwysiadu technoleg impeller aml-gam ac mae ganddo fanteision pwysedd allbwn dŵr uchel, allbwn dŵr mawr, a phwmp allgyrchol multistage effeithlonrwydd uchel sy'n addas ar gyfer gwasgu neu gylchredeg dŵr oer neu ddŵr poeth neu hylifau tebyg mewn adeiladau uchel, mwyngloddiau dwfn, cyfleusterau ymladd tân, ac ati.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp dŵr trydan |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.1-132kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 150mm |
| Llif | 1.4-160m³/ H |
| Pen | 1-160m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Fideo cynhyrchion
Nodweddion Cynnyrch
Mae prif nodweddion pwmp aml-gam fertigol pwysedd uchel yn cynnwys strwythur cryno, maint bach, pwysau ysgafn, sŵn isel, effaith arbed ynni sylweddol, cynnal a chadw hawdd, a pherfformiad sefydlog. Yn ogystal, mae'r pwmp allgyrchol fertigol aml-gam yn ysgafn o ran pwysau ac mae angen sylfeini cymharol isel, gan leihau ymhellach yr anhawster gosod a defnyddio.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW PRIS Y CYNNYRCH?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: pwmp aml-gam fertigol pwysedd uchel, gweithgynhyrchwyr pwmp aml-gam fertigol pwysedd uchel Tsieina
Paramedrau cynnyrch
| Llif(Q) | 1.4~160m³/h |
| pen(H) | 1~160m |
| Grym | 1.1 ~ 132kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 150mm |
| Tymheredd canolig | -20 gradd ~120 gradd (angen eglurhad pan yn uwch na 80 gradd ) |
| Deunydd | haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cais | Yn addas ar gyfer gwasgu neu gylchredeg dŵr poeth ac oer neu hylifau tebyg mewn adeiladau uchel, mwyngloddiau dwfn, cyfleusterau ymladd tân, ac ati. |
Anfon ymchwiliad













