Pwmp Allgyrchol MultiStage fertigol
Pen (H): 10 ~ 160m
Pwysedd: 0.1MPa~1.6MPa(1Bar~16Bar)
Pwer: 1.1 ~ 132kw
Calibre: Llai na neu'n hafal i 150mm
Tymheredd Hylif: -20 gradd ~150 gradd (-4 gradd F-302 gradd F)
Deunydd: Haearn Bwrw / Haearn Hydwyth / Dur Cast / Dur Di-staen, ac ati
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp Allgyrchol MultiStage fertigol
Mae pympiau allgyrchol fertigol fertigol wedi'u dylunio'n ofalus gyda chyfluniad fertigol a impelwyr pentyrru lluosog i sicrhau trosglwyddiad hylif sefydlog a phwysedd uchel mewn amrywiol gymwysiadau megis systemau cyflenwi dŵr, prosesau diwydiannol a gwahanol senarios trin hylif. Maent yn addas ar gyfer gwasgu neu gylchredeg dŵr poeth ac oer neu hylifau tebyg mewn amrywiol adeiladau uchel, mwyngloddiau dwfn, cyfleusterau amddiffyn rhag tân a lleoedd eraill.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM , ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Aml-gam |
| Cais | Adeiladau uchel, mwyngloddiau dwfn, offer diffodd tân, cyflenwad dŵr. |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 1.1 ~ 132kw |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 150mm |
| Llif | 1.4~160m³/h |
| Pen | 10~160m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Nodweddion Cynnyrch
Mae'r pwmp allgyrchol aml-gam fertigol wedi'i wneud o ddur di-staen o ansawdd uchel ac mae ganddo ddyluniad fertigol. Gall wrthsefyll amgylcheddau cyrydol, mae ganddo strwythur cryno, mae'n lleihau arwynebedd llawr, a gellir ei integreiddio'n hawdd i systemau presennol. Mae ganddo nodweddion effeithlonrwydd uchel, gofynion cynnal a chadw isel, a gallu i addasu i wahanol senarios cais.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
CAOYA
C: BETH YW EICH MOQ?
C: Beth yw pris y cynnyrch?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: Pwmp allgyrchol fertigol MultiStage, Tsieina Vertical MultiStage allgyrchol pwmp gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Cyfradd Llif(Q): | 1.4~160m³/h |
| Pen(H): | 10~160m |
| Pwysau: | 0.1MPa~1.6MPa (1Bar~16Bar) |
| Pwer: | 1.1 ~ 132kw |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 150mm |
| Tymheredd hylif: | -20 gradd ~150 gradd (-4 gradd F-302 gradd F) |
| Deunydd: | Haearn Bwrw / Haearn Hydwyth / Dur Bwr / Dur Di-staen, ac ati |
| Cais: | Yn addas ar gyfer gwasgu neu gylchredeg dŵr oer a poeth mewn adeiladau uchel, mwyngloddiau dwfn, cyfleusterau ymladd tân neu hylif tebyg iddynt. |
Anfon ymchwiliad














