Gweithgynhyrchwyr Pwmp Allgyrchol Aml-gam Llorweddol
Pen: 50 ~ 1800m
Calibre: Llai na neu'n hafal i 300mm
Pwer: 3 ~ 1600kw
Tymheredd canolig: -20 gradd ~150 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd )
Deunydd: Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati.
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Gweithgynhyrchwyr Pwmp Allgyrchol Aml-gam Llorweddol

Mae HNYB yn wneuthurwr blaenllaw o bympiau allgyrchol aml-gam llorweddol, sy'n arbenigo mewn cynhyrchu a gweithgynhyrchu pympiau allgyrchol segmentiedig aml-gam sugno sengl o ansawdd uchel fel D, DF, DY, MD, ac ati Dyma'r gwneuthurwr pwmp aml-gam mwyaf yn y Canolbarth a De Tsieina, gyda hanes cynhyrchu o fwy na 30 mlynedd, cyfres cynnyrch cyflawn a manylebau, ac ystod eang o gymwysiadau.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel neu fodur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp Allgyrchol Aml-gam Llorweddol |
| Cais | Boeleri Diwydiannol, Cyfleustodau Diwydiannol, Dyfrhau ac Amaethyddiaeth, Diwydiant mwyngloddio, Cymeriant Dŵr Crai |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 3-1600kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Llif | 3.7-1350m³/ H |
| Pen | 50-1800m |
| Deunydd | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Fideo cynhyrchion
Nodweddion Cynnyrch
Perfformiad uchel:Mae Pwmp Allgyrchol Aml-gam Cri wedi'i gynllunio'n benodol i drin cymwysiadau pwysedd uchel yn fanwl gywir ac yn effeithlon. Mae ei gyfluniad aml-gam yn caniatáu iddo ddarparu cyfraddau llif cyson hyd yn oed mewn sefyllfaoedd pwmpio heriol.
Ystod eang o geisiadau:Mae'r pwmp hwn yn amlbwrpas iawn, gan ei wneud yn addas i'w ddefnyddio mewn ystod eang o gymwysiadau diwydiannol, masnachol a phreswyl, gan gynnwys dyfrhau, cyflenwad dŵr, amddiffyn rhag tân, a systemau HVAC.
Adeiladu Gwydn:Mae Pwmp Allgyrchol Aml-gam Cri wedi'i adeiladu gyda deunyddiau o ansawdd uchel sy'n sicrhau y gall wrthsefyll yr amodau gweithredu llym a geir mewn llawer o gymwysiadau heriol. Mae'n cynnwys adeiladwaith dur di-staen cadarn sy'n darparu ymwrthedd rhagorol i gyrydiad, traul.
Gweithrediad Effeithlon:Mae dyluniad y pwmp yn ymgorffori cydrannau hydrolig datblygedig sy'n helpu i leihau'r defnydd o ynni heb gyfaddawdu ar ei berfformiad. Mae ei weithrediad sŵn isel yn sicrhau cyn lleied â phosibl o aflonyddwch sain mewn ardaloedd sensitif.
01
Effeithlonrwydd uchel ac arbed ynni
Gan gadw at gynhyrchu arbenigol, mae gennym ddulliau unigryw ar gyfer dewis modelau cynnyrch, gwneud llwydni, a phroses castio cydrannau hydrolig.
02
Offer proses uwch
Er mwyn sicrhau perfformiad y cynulliad, fe wnaeth ein cwmni cynhyrchion fewnforio offer glanhau rhannau datblygedig o dramor, a chafodd pob rhan ei ddeonio'n ofalus cyn y cynulliad terfynol.
03
Strwythur unigryw
Gosodwch fodrwy selio siâp O ar wyneb paru'r cylch cydbwysedd a'r pwmp i atal dŵr pwysedd uchel rhag mynd i mewn i'r siambr gydbwyso, lleihau traul y plât cydbwysedd, ac ymestyn bywyd gwasanaeth y cynnyrch.
04
Detholiad rhesymol o ddeunyddiau
Gellir gwneud deunydd y plât cydbwysedd a'r cylch cydbwysedd o arwyneb carbid, dur aloi neu QT600Mn, haearn bwrw hydwyth aloi yn ôl gwahanol anghenion defnyddwyr.
Mantais Cwmni
30 mlynedd o ymchwil a datblygu gwneuthurwr pwmp aml-gam
Proses gynhyrchu sain
Mae gan y cwmni gryfder cryf, offer cynhyrchu uwch, dulliau canfod perffaith a grŵp o dalentau o ansawdd uchel. Rydym yn cynhyrchu ystod eang o gynhyrchion gyda manylebau cyflawn.
Gwasanaethu defnyddwyr yn eang
Fe'i defnyddir yn eang mewn glo, mwyngloddio, petrolewm, diwydiant cemegol.textile, adeiladu trefol, gwneud papur, meteleg, dyfrhau tir fferm a diwydiannau eraill
System rheoli ansawdd gyflawn
Mae'r cwmni'n parhau i fwrw ymlaen ag arloesi a datblygu, wedi ffurfio set gyflawn o system rheoli ansawdd mewn arfer hirdymor, ac mae ganddo dîm comisiynu gosod ac ôl-werthu sy'n dechnegol gymwys i leddfu'ch pryderon.
Gallu gweithgynhyrchu cryf
Ar hyn o bryd, mae'r cwmni'n cynhyrchu 26 cyfres, 280 o fathau a mwy na 900 o fanylebau o gynhyrchion pwmp.
Ardystiadau
Creu ateb cynhwysfawr ar gyfer rheoli lladrad dynol yn effeithlon

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

ardystio cynnyrch

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
FAQ
C: BETH YW EICH MOQ?
C: BETH YW PRIS Y CYNNYRCH?
C: BETH YW EICH TELERAU TALU?
C: PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
C: BETH AM Y WARANT?
C: A ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
C: BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
C: YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
C: SUT I NEWID RHANNAU?
C: ANSAWDD DIBYNADWY?
C: SUT I BRYNU EIN PYMIAU?
C: A ALLWN NI YMWELD Â'R FFATRI I DDYSGU AM Y BROSES GYNHYRCHU?
C: PA WLEDYDD SYDD GENNYCH CHI CWSMERIAID YN Y BYD?
Tagiau poblogaidd: llorweddol multistage allgyrchol pwmp gweithgynhyrchwyr, Tsieina llorweddol multistage allgyrchol pwmp gweithgynhyrchwyr gweithgynhyrchwyr
Paramedrau cynnyrch
| Ystod llif: | 3.7~1350m³/h |
| Pennaeth: | 50~1800m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 3 ~ 1600kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~150 gradd ( angen esbonio os yw'n uwch na 80 gradd ) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Cludo dŵr glân neu hylifau arbennig nad ydynt yn cynnwys neu'n cynnwys ychydig bach o ronynnau solet, a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol, mwyngloddio a threfol a draenio, cyflenwad dŵr dan bwysau ar gyfer adeiladau uchel, dyfrhau chwistrellu gardd, gwasgedd tân, hir- cyflenwad dŵr o bell, gwresogi, ystafelloedd ymolchi a gwasgedd cylchrediad dŵr poeth ac oer arall a chefnogi offer ac ati. |
Anfon ymchwiliad












