Disgrifiad
Paramedrau technegol
Pwmp bwydo boeler cydbwyso eich hun

Mae pwmp bwydo boeler hunan-gydbwyso yn fath arloesol o bwmp allgyrchol sydd wedi'i gynllunio i gydbwyso'r pwysau hydrolig ar y impeller yn awtomatig, a thrwy hynny leihau'r grym echelinol sy'n gyffredin mewn pympiau allgyrchol traddodiadol. Mae'r gwelliant dylunio hwn yn arwain at nifer o fanteision gweithredol, gan gynnwys gwell effeithlonrwydd, llai o draul ar gydrannau, a bywyd gwasanaeth hirach.
Paramedr Cynnyrch
| Cefnogaeth wedi'i addasu | OEM, ODM, OBM |
| Ffynhonnell Pwer | Injan diesel neu fodur trydan |
| Enw Brand | HNYB |
| Strwythur | Pwmp aml-gam achos hollti llorweddol |
| Cais | Trin dŵr yfed, diwydiant bwyd a diod, Cyfleusterau diwydiannol, dyfrhau ac amaethyddiaeth, Mwyngloddio, |
| Man Tarddiad | Henan, Tsieina |
| Grym | 11-2240kw |
| Maint Allfa | Llai na neu'n hafal i 1200mm |
| Llif | 50-18000m³/ H |
| Pen | 10-260m |
| Deunydd |
Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen |
Cynhyrchion Fideo
Nodweddion Cynnyrch
Mae'r mecanwaith cydbwyso grym echelinol fel y plât cydbwysedd pwmp DG yn cael ei ganslo, ac mae'r impeller wedi'i drefnu'n gymesur, fel bod y gwthiad echelinol a gynhyrchir yn ystod y llawdriniaeth yn hunan-cytbwys.
Mae ganddo effeithlonrwydd, sefydlogrwydd a dibynadwyedd uwch, ac mae'n osgoi ffenomenau namau amrywiol a achosir gan y ddyfais cydbwyso.
Mae'n addas ar gyfer cyflenwad dŵr pwysedd canolig, isel ac uchel, ac mae'n cludo dŵr glân heb ronynnau solet ac ar dymheredd o -20 gradd ~ 210 gradd neu hylif gyda phriodweddau ffisegol a chemegol tebyg i ddŵr glân.
Mae'r pwmp dŵr porthiant boeler hunan-gydbwyso yn talu mwy o sylw i'r cludiant canolig o dan amodau gwaith cymhleth, yn enwedig pan fydd angen iddo drin cyfryngau cyrydol a chyfryngau fflamadwy a ffrwydrol, ac mae ganddo ystod cymhwyso tymheredd a phwysau uwch.

Ardystiad Cynnyrch

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Ardystiad Cynnyrch CE

Ardystiad Cynnyrch EAC

Cyflenwr wedi'i Ddilysu
Ein cyfeiriad
Parc Diwydiannol Zhaogang, Fengqiu, Xinxiang, Henan, Tsieina
Rhif WhatsApp
+86 158 3619 1545
E-bost
sales@hnybpumps.com

FAQ
01. BETH YW EICH MOQ?
02. BETH YW EICH TELERAU TALU?
03. PA DYSTYSGRIFAU SYDD GENNYCH CHI?
04. YDYCH CHI'N GWMNI GWEITHGYNHYRCHU NEU MASNACHU?
05. ALLWCH CHI WNEUD OEM BRAND?
06. BETH YW'R AMSER CYFLWYNO?
Tagiau poblogaidd: Hunan-pwmp bwydo boeler cydbwyso, China Self-gweithgynhyrchwyr pympiau porthiant boeler cydbwyso
Paramedrau cynnyrch
| Ystod llif: | 3.7~1350m³/h |
| Pennaeth: | 50~1800m |
| Calibre: | Llai na neu'n hafal i 300mm |
| Pwer: | 3 ~ 5000kw |
| Tymheredd canolig: | -20 gradd ~160 gradd (angen egluro a yw'n uwch na 80 gradd) |
| Deunydd: | Haearn bwrw / haearn hydwyth / dur bwrw / dur di-staen, ac ati. |
| Cwmpas y cais: | Cludo dŵr glân neu hylifau arbennig nad ydynt yn cynnwys neu'n cynnwys ychydig bach o ronynnau solet, a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer cyflenwad dŵr diwydiannol, mwyngloddio a threfol a draenio, cyflenwad dŵr dan bwysau ar gyfer adeiladau uchel, dyfrhau chwistrellu gardd, gwasgedd tân, cyflenwad dŵr pellter hir, gwresogi, ystafelloedd ymolchi a gwasgeddiad cylchrediad dŵr poeth ac oer arall a chynnal offer ac ati. |
Anfon ymchwiliad








